[PC] Assassin's Creed® Odyssey [Action/Singleplayer/2018]

zboy2106

Reaction score
1
Game này địch hơn mình tầm 5 level đổ lên thì né ra, còn 5 level đổ xuống chơi đẹp. Đợt level 44 tính xử thằng Exekias the Legend level 50, đánh ở Megaris, xiên mãi mới được 1/2 cọc máu của nó thì dân lính từ đâu xông ra nhảy vào chém mình. :brick: Đánh mãi ko chết cuối cùng bỏ. :shame:

vanhieu89

Member
Reaction score
0
zboy2106 said:
Game này địch hơn mình tầm 5 level đổ lên thì né ra, còn 5 level đổ xuống chơi đẹp. Đợt level 44 tính xử thằng Exekias the Legend level 50, đánh ở Megaris, xiên mãi mới được 1/2 cọc máu của nó thì dân lính từ đâu xông ra nhảy vào chém mình. :brick: Đánh mãi ko chết cuối cùng bỏ. :shame:
Chơi du kích thì thoải mái, mỗi cái lâu thôi.

Lv22 cân lv3x với đánh kiểu du kích. Dụ Merc tới mấy chỗ đền thờ, ám sát rồi lại trèo lên rồi chờ ám sát tiếp :beauty:

RuaConHamChoi

Reaction score
0
vanhieu89 said:
Chơi du kích thì thoải mái, mỗi cái lâu thôi.

Lv22 cân lv3x với đánh kiểu du kích. Dụ Merc tới mấy chỗ đền thờ, ám sát rồi lại trèo lên rồi chờ ám sát tiếp :beauty:
Cái vụ leo lên cao rồi nhảy xuống ám sát vẫn chưa Fix cho AI nó bớt ngu hả bác?:surrender:
Nhớ Origins gặp mấy thằng Phylake, cứ leo lên mấy cái tháp cao gần đó nhảy xuống ám sát, rồi lại trèo lên nhảy xuống. Thấy dễ nhưng mau chán vì AI ngu quá.:shot:

vanhieu89

Member
Reaction score
0
RuaConHamChoi said:
Cái vụ leo lên cao rồi nhảy xuống ám sát vẫn chưa Fix cho AI nó bớt ngu hả bác?:surrender:
Nhớ Origins gặp mấy thằng Phylake, cứ leo lên mấy cái tháp cao gần đó nhảy xuống ám sát, rồi lại trèo lên nhảy xuống. Thấy dễ nhưng mau chán vì AI ngu quá.:shot:
Tùy chỗ, nếu mà chỗ leo lên được thì Merc thì leo lên truy đuổi, nhưng 1 số đền cao ngồi trên mái bị khuất tầm nhìn thì Merc đi lại 1 lúc ko thấy bóng dáng mình đâu sẽ ko đề phòng và có thể ám sát lại tiếp.

Ubi cũng có hạn chế với 1 số Merc thì ko thấy nó sẽ bỏ đi (nhưng mình dụ lại như từ trên bắn cung thì nó lại quay lại) hay Merc có uống hồi máu (ám sát như ko) :gach:

cauchyponline

Reaction score
0
RuaConHamChoi said:
AI nó mà khôn, lên bounty 5 nó rượt cho chạy từ map này sang map khác thì khóc ra máu =]]
xóa game à.
Tưởng tượng Bounty max,
Lính Merc khôn.
Mình lên ngựa chạy nó cũng kéo 1 đàn ngựa chạy theo ngày này qua ngày khác.
Núp bụi thì nó tự tản ra tìm từng bụi. Tìm ko thấy là cứ tìm hoài chứ ko bỏ đi thì nghỉ mịa đi chứ chơi gì mà chê AI ngu :gach:

aonoduc

Reaction score
0
cauchyponline said:
AI nó mà khôn, lên bounty 5 nó rượt cho chạy từ map này sang map khác thì khóc ra máu =]]
xóa game à.
Tưởng tượng Bounty max,
Lính Merc khôn.
Núp bụi thì nó tự tản ra tìm từng bụi. Tìm ko thấy là cứ tìm hoài chứ ko bỏ đi thì nghỉ mịa đi chứ chơi gì mà chê AI ngu :gach:
Giống GTA dính 5-6 sao mà chạy bộ nhễ :byebye:

BlackSoul

Reaction score
1
cauchyponline said:
xóa game à.
Tưởng tượng Bounty max,
Lính Merc khôn.
cái này hình như bỏ tiền xóa bớt cái bounty phải ko ae :adore:

leo6464

Reaction score
0
nên thủ theo cây đinh ba của poseidon, bounty mà căng quá tiền ko đủ trả thì vác gậy xuống biển du lịch chờ tụt bounty nhé, tụt tầm 3 là dễ thở rồi, tìm thằng captain xiên nó