thongthinh113

Reaction score
0
em mới đánh 1 trận rank, trong lúc đánh thì team kia pick PA mà lúc nó lên lv6 nhảy vô em là crit liên tục tầm 4 5 hit :surrender: LC gì cũng vậy mà con PA dễ thấy nhất :surrender: replay thì đang bị gì nên xem ko được chứ em với thằng naix chung team thấy tận mắt là nó crit gần như 100% :surrender:

thongthinh113

Reaction score
0
quangvd said:
Nó vừa đánh vừa cancel là xài script nhé, cái này là 100% crit chứ không có "gần như" - một người chuyên dùng PA leo rank chia sẻ. :shame: Bạn thích thì report nó.
Còn đánh bình thường mà crit liên tục là do arcana. :shame: Cài này report Gaben nhé.

Trick nè: bạn đánh khoảng 5 phát liên tục mà không crit (để nó đánh bình thường ấy đừng có nhấn S) thì chọi dao và bay vào bằng chiêu 2 96.69% crit. Dễ làm hơn nếu có Echo Sabre. :sexy:

chắc vậy bác vừa coi replay nó cancel liên tục :stick:

lamdazui01

Reaction score
0
quangvd said:
Trick nè: bạn đánh khoảng 5 phát liên tục mà không crit (để nó đánh bình thường ấy đừng có nhấn S) thì chọi dao và bay vào bằng chiêu 2 96.69% crit. Dễ làm hơn nếu có Echo Sabre. :sexy:
:shame: vừa gặp 1 thằng PA cũng lên Echo sabre và crit liên tục :doubt:

squall9x

Reaction score
0
muốn crit nhiều khỏi xài mấy cái kia lên mom :beauty:
nhưng ăn đòn lại cũng vẹo :gach:

seichan502

Reaction score
0
:sweat: hôm nay em đánh cũng gặp 1 con vậy bác ạ, 2k máu mà nó nhảy vào phát là chết ngay. Phát đánh đầu tiên nó nhảy vào crit ngay lập tức.

tvxq1920

Reaction score
0
Ăn ở thôi bác ạ. Cùng là 15% mà crit của wk ra dễ vcc. Không như pa, với lại giờ jug cới slark đang mạnh thì pa dễ bị out đồ lắm( con này bị mkb counter đến tận mồm), làm ảnh hưởng cả đến carry safe lane đéo lên được butterfly

thongthinh113

Reaction score
0
tvxq1920 said:
Ăn ở thôi bác ạ. Cùng là 15% mà crit của wk ra dễ vcc. Không như pa, với lại giờ jug cới slark đang mạnh thì pa dễ bị out đồ lắm( con này bị mkb counter đến tận mồm), làm ảnh hưởng cả đến carry safe lane đéo lên được butterfly
Match ID : 2615133021 đây bác, nó lên lv6 chém con huskar crit liên tục, xong tới con naix, xong tới con kotl :stick: khúc ngay mid nó chém chay crit xong chọi con dao crit tiếp chết mợ thằng husk luôn :stick:

seichan502 said:
:sweat: hôm nay em đánh cũng gặp 1 con vậy bác ạ, 2k máu mà nó nhảy vào phát là chết ngay. Phát đánh đầu tiên nó nhảy vào crit ngay lập tức.
bác trên có chỉ đó bác :sexy: em test rồi crit ít nhất là 1 phát khi nhảy vào hên là 2 phát sau khi nhảy :sexy: