TransEdit

Reaction score
1
Kiếm game cày ban đêm đi thím, kết bạn trong đó rồi rủ mấy ng cùng chơi lên voice chat tám các kiểu cũng đỡ buồn
Lâu lâu đi offline đổi gió

hoangtpf4

Reaction score
1
Thằng bạn cũng mới chuyển phòng trọ sang cầu giấy 1tr2/tháng

Thấy nó bảo hồi trước ở 2 vui hơn

Gửi từ NETFLIX bằng vozFApp

hoangtpf4

Reaction score
1
E tưởng căn hộ đó thuê cũng 7-8tr/tháng
Phòng bét nhất cũng 2tr chứ

hoangtpf4

Reaction score
1
E tưởng căn hộ đó thuê cũng 7-8tr/tháng
Phòng bét nhất cũng 2tr chứ

muaroilangtham

Reaction score
0
ở một mình được cái quay tay dễ, hứng là quay, đỡ phải lo thằng cùng phòng nhìn nhìn rồi cười cười tủm tỉm

vai ca linh hon ra

Reaction score
0
Em cũng đang ở trọ 1 mình, phòng 1m7, có võng, chắc phải hơn 20m^2, tủ lạnh (tự mua), bàn học, bếp núc đủ cả. Đã từng ở chung với người lạ, bạn nên kết luận là ở 1m sướng nhất

Đi học, đi làm về mệt mỏi ko phải cố cười cười, nói chuyện, ko phải tỏ ra là okay I'm fine. And you?

Sáng dậy sớm, tự pha cf nhâm nhi, nghe nhạc, chờ mặt trời mọc, chuẩn bị đi học đi làm

Nửa đêm buồn buồn ngồi nghe nhạc, gió thổi vào mát rười rượi, view trên cao nhìn ra xung quanh nữa, ngồi ngắm trăng, làm chai bia cho quên sầu cũng đc.

Có thể tập trung học tập, làm việc, thích dậy ngủ lúc mấy giờ cũng chẳng sao.

Ở 1m thấy cũng gọn gàng, kỉ luật, thấy sống nề nếp, tự lập hơn.

// Lúc bệnh thì hơi buồn nhưng ko sao, tự nhủ mạnh mẽ lên, cũng phải tự mình lo cho mình thui chứ đợi chờ ai đc.

Chốt: Nên ở 1m nhé, sẽ thoải mái nhẹ đầu hơn nhiều

dragonvms

Reaction score
0
vai ca linh hon ra said:
Em cũng đang ở trọ 1 mình, phòng 1m7, có võng, chắc phải hơn 20m^2, tủ lạnh (tự mua), bàn học, bếp núc đủ cả. Đã từng ở chung với người lạ, bạn nên kết luận là ở 1m sướng nhất

Đi học, đi làm về mệt mỏi ko phải cố cười cười, nói chuyện, ko phải tỏ ra là okay I'm fine. And you?

Sáng dậy sớm, tự pha cf nhâm nhi, nghe nhạc, chờ mặt trời mọc, chuẩn bị đi học đi làm

Nửa đêm buồn buồn ngồi nghe nhạc, gió thổi vào mát rười rượi, view trên cao nhìn ra xung quanh nữa, ngồi ngắm trăng, làm chai bia cho quên sầu cũng đc.

Có thể tập trung học tập, làm việc, thích dậy ngủ lúc mấy giờ cũng chẳng sao.

Ở 1m thấy cũng gọn gàng, kỉ luật, thấy sống nề nếp, tự lập hơn.

// Lúc bệnh thì hơi buồn nhưng ko sao, tự nhủ mạnh mẽ lên, cũng phải tự mình lo cho mình thui chứ đợi chờ ai đc.
Chốt: Nên ở 1m nhé, sẽ thoải mái nhẹ đầu hơn nhiều :byebye:
Chuẩn nè :byebye: ở một mình yên tĩnh hơn, tính mình cũng hướng nội nên không cần người trò chuyện lắm. Muốn ngủ hay thức giờ nào cũng không ảnh hưởng ai, quan trọng nữa là thoải mái mua đồ về decor phòng cho đẹp :byebye:
Được gửi từ iPhone Xs - vozForums

Ryuvan

Reaction score
1
em cũng thích ở 1 mình, ở chung thì lúc nào nào cũng cố vui vẻ để không tạo không khí u sầu

thích ăn gì thì ăn,

dọn dẹp nữa,đồ dùng

chỉ sợ lúc bệnh thôi
)

RichWtf

Reaction score
0
ở một mình tầm năm rưỡi rồi, dự là ở một mình đến khoảng 29 thì lấy vợ là đẹp, ở một mình vui mà, à nhớ nuôi con mòe nhé, vui phát chán luôn ấy

bonus cho thím hình con đũy nhà mình