idragonfly2014

Reaction score
0
Em thử qua aventus, DKNY, Ck one éo ưa mấy :go:

Các thím tư vấn cho em loại nào mùi lâu mà thơm kiểu quyến rũ lịch lãm tí, ngọt ngào vào, trước em tưởng mùi rượu ngọt mà DKNY nồng khó chịu :gach:

thdang64

Reaction score
1
hugesdry said:
e đang tìm nước hoa tặng cho ông già vợ xịt quanh năm, tầm loanh quanh 2tr, các thím có cao kiên gì không, em ở Hà Nội :gach:
Chanel Allure Pour Homme, Chanel Egoiste :shame:

Thử chai Egoiste, không mấy chai mình ngửi thì chai này là tuyệt vời nhất cho đàn ông thành đạt & trên 40 tuổi :beauty:

Thornmail

Reaction score
0
idragonfly2014 said:
Em thử qua aventus, DKNY, Ck one éo ưa mấy :go:

Các thím tư vấn cho em loại nào mùi lâu mà thơm kiểu quyến rũ lịch lãm tí, ngọt ngào vào, trước em tưởng mùi rượu ngọt mà DKNY nồng khó chịu :gach:
Armani Prive Myrrhe Imperiale :shame:

deptraicaoto

Reaction score
0
Mới order về Bergamote22 với Santal33 , giờ đã vào đầu hè mà bên mình trời vẫn loanh quanh10-12oC thế là tiện thẩm luôn Santal33 :sexy: mùi lạ mà thơm vãi , hao hao mùi của 1 chai Berberry hồi xưa của ông anh họ mà mình chả nhớ tên . Chỉ có điều là hơi nồng và toả quá , mình làm 2 shot ngay vai mà nồng nặc luôn .
Còn B22 thì mình lại thấy mùi khá ngọt và tựa tựa như mùi hoa lài hay hoa hồng chứ không phải mùi cam :stick: mùi nữ tính sao ấy , ko biết xịt ra dg có gay quá ko :sexy:

vietngohong

Reaction score
0
Amoni said:
Trường hợp này giống bác Thanh rồi, 40 đổ lên, mùi đứng đắn lịch sự.

Sauvage/Terre chắc là hợp.
Sauvage bản cũ, Eau Sauvage thì đc, chứ Sauvage bây giờ lsao mà dùng đc?

Thanhdhn

Reaction score
0
vietngohong said:
Sauvage bản cũ, Eau Sauvage thì đc, chứ Sauvage bây giờ lsao mà dùng đc?
Qua mấy h các chú về?
A hqua làm vài chai, sáng nay lại đạp xe qua Văn giang ăn bún cá. Đạp về trời nắng oải ng kinh :go:

vietngohong

Reaction score
0
Thanhdhn said:
Qua mấy h các chú về?
A hqua làm vài chai, sáng nay lại đạp xe qua Văn giang ăn bún cá. Đạp về trời nắng oải ng kinh :go:
11h anh ạ :sexy: Lại cbi đi làm tăng nữa trên hồ tây đây anh :matrix: