Kragon Lord

Reaction score
0
phawcazh said:
Chuẩn luôn, vetiver mùi kén cực, em chiếc 20ml encre noire giờ chả biết để làm gì :sweat::sweat:
via vozForums for iPhone
Thanh lí ko hộp cái giá hữu nghị đi :D
Mình khá thích con EN này, lấy fullbox về thì bị anh em cây khế trấn mất rồi =]]]] còn chai 10ml xịt sắp hết
Gửi từ Samsung SM-G935F bằng vozFApp

phawcazh

Reaction score
0
Kragon Lord said:
Thanh lí ko hộp cái giá hữu nghị đi :D
Mình khá thích con EN này, lấy fullbox về thì bị anh em cây khế trấn mất rồi =]]]] còn chai 10ml xịt sắp hết
Nếu ở sg thì hộp e đi nè :byebye: chai mới lấy của Nhan Huynh
via vozForums for iPhone

toanrau3390

Reaction score
0
Kragon Lord said:
Mới tập tành thì nên mua chiết cho rẻ, giá con CK one này mua chiết thì cũng phải đc 4-5 mùi khác nhau chơi thử cho biết. Ưng rồi xuống tay, anh em chơi lên rồi thì con CK này và line CK nói chung cũng khá thường, ổn thôi ko đặc sắc lắm.

cám ơn các bác. Em đang ở Nhật mà thấy con này rẻ quá có đâu hơn 3 sen tầm 700k gì đó được cái lọ to đùng :beauty:, để e thử mua chiết xem sao vậy

Kragon Lord

Reaction score
0
toanrau3390 said:
cám ơn các bác. Em đang ở Nhật mà thấy con này rẻ quá có đâu hơn 3 sen tầm 700k gì đó được cái lọ to đùng :beauty:, để e thử mua chiết xem sao vậy
Hình như ở Nhật đâu có chiết, chỉ có vial hay sample gì đó, chiết là dân chơi VN thôi nhỉ :D
Bro thử thêm Bleu de Chanel, Nautica Voyage, Issey Miyake L'eau D'issey, Brut Original. Cùng tông mát mẻ sảng khoái

0P.Aokji

Reaction score
0
toanrau3390 said:
Ở nhật thì chơi mấy chai ngon ngon luôn đi thím, đáng bao nhiêu đâu :shame:
Gửi từ Xiaomi MI 8 bằng vozFApp

toanrau3390

Reaction score
0
Kragon Lord said:
Hình như ở Nhật đâu có chiết, chỉ có vial hay sample gì đó, chiết là dân chơi VN thôi nhỉ :D
Bro thử thêm Bleu de Chanel, Nautica Voyage, Issey Miyake L'eau D'issey, Brut Original. Cùng tông mát mẻ sảng khoái

em xem trên rakuten thì nó vẫn có bán kiểu dạng chiết đó bác, channel thì giá gấp mấy con kia rồi. chắc thời tiết ở nhật thì dùng được quanh năm bác nhỉ.
mùa hè dùng cũng được à bác

Ducduy.tran76

Reaction score
0
phawcazh said:
Chuẩn luôn, vetiver mùi kén cực, em chiếc 20ml encre noire giờ chả biết để làm gì :sweat::sweat:

via vozForums for iPhone
Kakaka nạn nhân của coi review hot seller đây:gach: còn thêm mấy con clone nữa, mua test mùi rùi review ae nghe thử:beauty: