Mặc Nước hoa #2

Discussion in 'Các món ăn chơi' started by vietngohong, Sep 28, 2017.

1. Khoa_Satria

Khoa_Satria New Member

nghỉ mua full,mua gốc thì ko tính kkk

2. Lepnitz

Lepnitz New Member

3. tsukasaaya

tsukasaaya New Member

Hóng thanh lí :beauty:

4. Star Alone

Star Alone New Member

Ai đã xài qua cho mình xin ít cảm nhận về em này. Mua về thay Creed aventus có ổn không nhỉ. Creed bám tỏa kém quá :(

5. cocacola1988

cocacola1988 New Member

Le male xmas 2017 bác, mùi đậm hơn mấy bản trước (có chữ pug ở dưới) , mấy bản 2018-2019 thì mình chưa thử. Khoing tính Vintage, mấy bản Pre-2017 khá tệ. Cơ mà mình thích Snowball nên mua con này :beauty:

6. cocacola1988

cocacola1988 New Member

Nghỉ mua thêm chứ có thanh lí đâu thím. Em thanh lí bst hơn 30 chai rồi. Giờ chắc ổn định rồi :surrender:

7. tontantin

tontantin New Member

line dior này phần biệt như nào nhỉ thým?

Bản mới reform gần đây, vintage, cả bản trước khi reform gần đây (mùi nhạt hơn so với vintage)

8. <Loading>

<Loading> New Member

Vintage mùi đậm đà và bám dai, mình có tính mua chai này bản mới tuần trước mà mùi dở quá nên thôi. [​IMG] 226552

9. Feb.H

Feb.H New Member

Bám tỏa rất tốt. Open cảm giác giống aventus nhưng drydown thì khác, theo hướng fruity. Combo dứa nhài. Giá khá cao. Hết. :byebye:
    Sent from 1000 cây vàng using Link đã ẩn. Bạn cần đăng nhập

10. 0P.Aokji

0P.Aokji New Member

[​IMG] Ai có kinh nghiệm check hộ em, chai này có phải fake k ạ, e đọc trên mạng thì creed nó k bọc nilong và thấy số lot k tra dc

Gửi từ Xiaomi MI 8 bằng Link đã ẩn. Bạn cần đăng nhập

comments powered by Disqus

Share This Page

1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice