Star Alone

Reaction score
0
Ai đã xài qua cho mình xin ít cảm nhận về em này. Mua về thay Creed aventus có ổn không nhỉ. Creed bám tỏa kém quá :(

cocacola1988

Reaction score
0
Lepnitz said:
chai lơ man kít mợt kia mùi khác j 0 thím? :chaymau:
Le male xmas 2017 bác, mùi đậm hơn mấy bản trước (có chữ pug ở dưới) , mấy bản 2018-2019 thì mình chưa thử. Khoing tính Vintage, mấy bản Pre-2017 khá tệ. Cơ mà mình thích Snowball nên mua con này :beauty:

cocacola1988

Reaction score
0
Lepnitz said:
chai lơ man kít mợt kia mùi khác j 0 thím? :chaymau:
tsukasaaya said:
Hóng thanh lí :beauty:
Nghỉ mua thêm chứ có thanh lí đâu thím. Em thanh lí bst hơn 30 chai rồi. Giờ chắc ổn định rồi :surrender:

tontantin

Reaction score
0
<Loading> said:
line dior này phần biệt như nào nhỉ thým?

Bản mới reform gần đây, vintage, cả bản trước khi reform gần đây (mùi nhạt hơn so với vintage)

&lt;Loading&gt;

Reaction score
0
tontantin said:
line dior này phần biệt như nào nhỉ thým?

Bản mới reform gần đây, vintage, cả bản trước khi reform gần đây (mùi nhạt hơn so với vintage)
Vintage mùi đậm đà và bám dai, mình có tính mua chai này bản mới tuần trước mà mùi dở quá nên thôi.
226552

Feb.H

Reaction score
1
Star Alone said:
Ai đã xài qua cho mình xin ít cảm nhận về em này. Mua về thay Creed aventus có ổn không nhỉ. Creed bám tỏa kém quá :(
Image
Bám tỏa rất tốt. Open cảm giác giống aventus nhưng drydown thì khác, theo hướng fruity. Combo dứa nhài. Giá khá cao. Hết. :byebye:
Sent from 1000 cây vàng using vozFApp

0P.Aokji

Reaction score
0
Ai có kinh nghiệm check hộ em, chai này có phải fake k ạ, e đọc trên mạng thì creed nó k bọc nilong và thấy số lot k tra dc

Gửi từ Xiaomi MI 8 bằng vozFApp