[ Nosex - có hình] Xin hỏi chỗ nhận mua bộ BDSM mới cóng.

Trafalgar

Reaction score
0
Last Updated 07-08-2019 at 16:12
Tréo ngoe quá các thím à.:sweat:

Số là em làm ở tòa nhà CT Group, tầm 3h em có xuống nhận hàng hộ một chị cùng phòng. Em cũng dại khi không hỏi trước, tí ta tí tởn cầm tiền chạy xuống nhận.:go:

Xuống thì em thấy 1 ông chạy grab ở trước cổng tòa nhà, em vọt tới ngay. Cầm luôn gói đen đen rồi thanh toán.:byebye:

Đời em bắt đầu nhọ các bác à. Lên đến văn phòng đưa đồ thì chị kia bắt đầu thắc mắc tại sao món hàng bé thế. :chaymau:Em hốt hoảng mở ra ngay.

ĐỤ MÁ, full kit BDSM các bác ạ.:eek:h::eek:h:

Đm cuộc đời, hèn chi nguyên bịch đen xì không ghi tên món hàng. Mà ngặt nỗi cái loại hình này, không ghi luôn cả tên shop và địa chỉ. Giờ e biết tìm ai mà ăn vạ đây. Mà nó có rẻ rúng gì ? hơn CỦ các bác à.:surrender::surrender:

Em lên f17 hỏi thăm các bác có ai có gấu/ rau hoặc bạn bè bán sex toy không, giới thiệu hoặc mua cho em với.^:)^^:)^

Số nhọ vl.:eek:h:

P/s: Nay chia tay người yêu luôn. ĐỤ MÁ cuộc đời:surrender::surrender:

Số là em làm ở tòa nhà CT Group, tầm 3h em có xuống nhận hàng hộ một chị cùng phòng. Em cũng dại khi không hỏi trước, tí ta tí tởn cầm tiền chạy xuống nhận.:go:

Xuống thì em thấy 1 ông chạy grab ở trước cổng tòa nhà, em vọt tới ngay. Cầm luôn gói đen đen rồi thanh toán.:byebye:

Đời em bắt đầu nhọ các bác à. Lên đến văn phòng đưa đồ thì chị kia bắt đầu thắc mắc tại sao món hàng bé thế. :chaymau:Em hốt hoảng mở ra ngay.

Đm cuộc đời, hèn chi nguyên bịch đen xì không ghi tên món hàng. Mà ngặt nỗi cái loại hình này, không ghi luôn cả tên shop và địa chỉ. Giờ e biết tìm ai mà ăn vạ đây. Mà nó có rẻ rúng gì ? hơn CỦ các bác à.:surrender::surrender:

Em lên f17 hỏi thăm các bác có ai có gấu/ rau hoặc bạn bè bán sex toy không, giới thiệu hoặc mua cho em với.^:)^^:)^

fateam90

Reaction score
0
Trafalgar said:

Em lên f17 hỏi thăm các bác có ai có gấu/ rau hoặc bạn bè bán sex toy không, giới thiệu hoặc mua cho em với.: ^:)^ ^:)^ : ^:)^ ^:)^

Đức và đéo thấy hình :sogood:

Trafalgar

Reaction score
0
fateam90 said:
Đức và đéo thấy hình :sogood:
sẽ update sau. thím nghĩ sao trong giờ làm lấy bộ BDSM để lên bàn chụp hình :pudency::pudency:

fanfet

Reaction score
1
Trafalgar said:
sẽ update sau. thím nghĩ sao trong giờ làm lấy bộ BDSM để lên bàn chụp hình :pudency::pudency:
Chup chị cùng phòng đi :sexy:
via vozForums for iPhone

kakaka3

Reaction score
0
chia nhỏ ra đi, mới có lương , anh em mỗi người 1 món cũng hết thôi.

Trafalgar

Reaction score
0
kakaka3 said:
chia nhỏ ra đi, mới có lương , anh em mỗi người 1 món cũng hết thôi.
Móa nó, chủ yếu là k biết ai chịu mua bác à:pudency::pudency::sosad:

Trafalgar

Reaction score
0
linkryan said:
lừa đảo à, hình đâu mà kêu có hình
thím ngồi văn phòng có dám lấy nguyên bộ để lên bàn chụp không:canny::canny:

Bờm

Reaction score
0
chắc đúng là hàng của bả nhưng lỡ xé ra bị thấy sợ quê nên ko nhận :v