(no sex) các thím đã từng bị gái dụ ntn vậy

thangchochet

Reaction score
0
Đang chán, ngồi không tiện kể mấy câu chuyện tán gẫu:sexy::sexy::sexy::sexy:
Năm con vàng anh bị lộ clip, mới bé tí 17 tuổi, đi làm với ông bắc. Có 2 bác cháu ở cùng, bữa đó ổng dẫn con sinh viên về chắc tính sói già đớp cỏ non:canny::canny::canny:. Mình biết ý sang ngủ nhờ hàng xóm, đéo ngờ con ý bạo vkl ra năng nặc theo mình. Hồi ấy thơ ngây, dcm ngủ chung mà nó ôm chặt cứng lấy, vú đéo dám cho vào trong sờ chỉ dám mò bên ngoài
Sáng ra em nó làm câu hôm qua nóng vậy mà đắp chăn kín mít

Gửi từ HUAWEI RNE-L22 bằng vozFApp

thangchochet

Reaction score
0
Năm con vàng anh bị lộ clip, mới bé tí 17 tuổi, đi làm với ông bắc. Có 2 bác cháu ở cùng, bữa đó ổng dẫn con sinh viên về chắc tính sói già đớp cỏ non:canny::canny::canny:. Mình biết ý sang ngủ nhờ hàng xóm, đéo ngờ con ý bạo vkl ra năng nặc theo mình. Hồi ấy thơ ngây, dcm ngủ chung mà nó ôm chặt cứng lấy, vú đéo dám cho vào trong sờ chỉ dám mò bên ngoài

Gửi từ HUAWEI RNE-L22 bằng vozFApp

foxies

Reaction score
0
Càng về cuối càng thấy thớt thuộc về ngài Dị nhân. Đá lên chờ ngài hiển linh

sieudubi

Reaction score
0
ChuaNghiRaDatTenLaGi said:
Ô nam châm lập thớt riêng đi :canny:

via vozForums for iPhone
Đúng lập thớt riêng đi, thấy mem khác ít kể hẳn, toàn xin truyện của ông ấy :chaymau:

MyselfArex

Reaction score
0
thangchochet said:
Tưởng hai bác cháu some chứ :shame:

Espresso07

Reaction score
0
Robert Le said:
Mậu dịch, ngõ 233 tô hiệu nhé. Tôi dắt 3 4 em vào đó rồi :beauty:
bachden1 said:
Ở HN thì có quán Max Cafe mạn Hồ Tây nhé phen. Lên tầng 2 và 3 là mỗi đôi một phòng bé bé luôn. Mình từng dẫn vài em vào đấy rồiẢnh
Lâu lâu mới vào voz. Cái này hay ah nha. Tks các mai fence

Life.Is.Shit

Reaction score
0
Hồi sưa núc mới đi nàm, có nần con em ló nhắn tin nà mua tro ló cái bánh mì thập cẩm đem xang dồi ló tro xờ ti, hí hửng vác cái bánh mì qua, ló ăn hết lửa cái, mình đòi xờ ti thì ló nôi con mèo cái nhà nó da, vật ngửa nên dồi nói: " đây, xờ đi... gớm lữa" quân nừa đảo...