(no sex) các thím đã từng bị gái dụ ntn vậy

Hard2HaveU

Reaction score
1
skyler2018 said:
Lúc còn sinh viên hay qua phòng của 2 nhỏ bạn hồi cấp 3 chơi, phòng này có thêm 1 bé bạn của tụi nó nữa, Tên P.

Có hôm nọ mình cùng 1 thằng bạn học cấp 3 mua ốc qua nhậu với 3 đứa nó, uống cũng hơi nhiều rồi thì gần hết mồi. Thằng bạn mình đèo nhỏ bạn đi mua mồi, trong phòng còn mình với 2 đứa con gái, nhỏ bạn cấp 3 thì leo lên gác nằm, mình cứ nghĩ là nó ngủ rồi nhưng ko phải vậy.

Còn mình và P, Nhỏ P uống khá được nhưng cũng chếnh choáng rồi, mặt đỏ au. Mình với nó ngồi dựa tường, 2 đứa cứ ngồi vậy thôi chứ ko nói gì nhiều hết, lát sau thì P dựa đầu vào vai mình ngủ gục, rồi nằm hẳn xuống đùi luôn.
Ngoại hình P thì cũng khá xinh, tóc dài, mắt hơi xếch trông rất có duyên và quan trọng nhất là nó rất cao, khoảng gần 1m7. Mình dây đít bự nhìn là muốn djt ngay.

P nằm dựa đầu lên đùi mình 1 lúc thì nó xoay người, úp cmn mặt vào card mình (đéo biết là nó vô tình hay cố ý), thằng vozer nào trong trường hợp này card cũng cứng ngắc như mình thôi.
Lúc đó người mình nóng ran, chàng trai 19 tuổi năm ấy nhớ lại những bộ phim Nhật Bổn từng xem, theo bản năng mình đưa tay xoa vú P, cặp vú ko to lắm nhưng rất mềm mại, lần đầu tiên được bóp vú con gái, cảm giác nó sướng lắm.

Con thú trong người mình thúc giục mình nên làm hơn thế nữa, mình đưa tay xuống cặp đùi P, nó mặc quần ngắn nên phơi cặp chân dài miên man ra, vuốt đùi và mông nó 1 lúc thì bạo gan hơn vì thấy nó chỉ nằm im, mình tách 2 chân nó ra rồi luồn tay vào quần nó định bắt cua trong hang, nhưng đời đéo như mơ vì trong quần nó là 1 cái băng vệ sinh.

Tối hôm đó mình thua full hơn 10 trận bóng, sáng hôm sau đi cầm xe, laptop để trả tiền banh. Thật là 1 buổi tối khó quên và nhớ đời.

via vozForums for iPhone
Akay vcl nhỉ, rồi sau đó có quất trả thù ko

via vozForums for iPhone

aecucac

Reaction score
0
Mối tình đầu hay rủ trốn học rồi kêu buồn ngủ vào nhà bạn nó ngủ :surrender:

via vozForums for iPhone

Reaction score
1
Nó rủ đi tam đảo nhưng đéo cho làm gì
hồi đó ngu vl, quyết liệt lên thì đã xong rồi