[ No sex ] - Các thím đã tiến tới level nào với người yêu rồi ?

lixlix225

Reaction score
0
mrmeo1904 said:
Thì ẻm không cho hôn thím ơi, nói hoài méo cho hôn. Lâu lâu mới được cầm tay nữa kìa :sweat::sweat::sweat:
Xem lại vấn đề răng miệng đi bạn, có hút thuốc lá gì không. Nhiều khi bạn nghĩ rằng bạn sạch nhưng vẫn có mùi, bạn không ngửi được đâu, nhờ ba mẹ hay anh chị em thử cho bạn nhé.
Mà nghe bạn kể thấy bạn có vẻ nhát gái quá, quen 3 năm, sờ mà sợ ăn tát thì tôi ạ bạn luôn. Con gái lúc nào nó cũng muốn trong lòng nhưng nó luôn giả vờ tỏ ra không muốn để giữ giá trị của bản thân, bạn phải lì lên. Muốn sờ ngực thì trong lúc hôn bạn phải ôm lưng, xoa lưng trước, thật nhẹ nhàng, sau khi đối phương đã quen rồi thì bạn di chuyển sang xoa eo, rồi lên gần nách, sau đó xoa tới bụng. Khi đối phương không còn cảnh giác nữa thì bạn dần dần di chuyển lên ngực. Có thể lần đầu đối phương sẽ phản ứng lại và gạt tay bạn ra thì bạn cứ bình tĩnh lặp lại từ đầu các bước xoa lưng, eo, bụng, ngực nhé. Vài lần đảm bảo sẽ xoa ngực được. Chúc bạn may mắn.

Pumio

Reaction score
0
Lần đầu chật quá, cho vào kêu đau quá trời=> ra tự xử

Lần 2 thì gần 1 tiếng đồng hồ, mệt vl. Éo ham hố nữa

leopard06

Reaction score
0
Vl, mình cũng dạng nhát gái, mà 3 năm ko làm gì thì có vấn đề cmnr

Gửi từ Xiaomi MI 8 SE bằng vozFApp

Hide-Clone

Reaction score
0
Con gấu cũ mình hồi sinh viên, gái NInh Bình, trắng trẻo xinh xắn ngon lành vl, ấy vậy mà nằm cạnh nhau bú liếm các kiểu mà nó nhất quyết đéo cho đ!t.

Nhiều lần vét nó rên như chó cái ấy mà nhất quyết đéo cho đút vào, chỉ được day bím nó.

Nước nôi cứ gọi là toe toét, vậy mà đéo cho đút ngón tay vào, đút lưỡi sâu 1 tý là đẩy ra, hỏi thì bảo rất sướng nhưng mà sợ rách màng trình cơ

Tới hôm nó đi thực tập, mình xuống thăm nó cũng thế, sau màn bú liếm là em nó chủ động cầm con koo mình cọ vào bím nó, cọ tới mức mình phọt con mẹ nó vào cửa bím thế là nó hoảng vl, sợ có chửa, đợi đúng 1 tháng sau có kinh lại nó mới cho bú liếm tiếp.

Thế rồi chia tay. Nhạt vl, nyc xa vl nó là thế đây

Ltdarchitect

Reaction score
0
Theo kinh nghiệm của em thì mới yêu bác cứ bắt đầu như này: ban đầu giả vờ khoác vai,rồi đến nắm tay,rồi đến ôm,rồi thơm má,sau đó thì hôn,hôn vài bữa thì vừa hôn vừa xoa ngực nó,rồi hôm nào mãnh liệt thêm nữa là cho tay xuống váy.....heheheh

Gửi từ Xiaomi MI 8 Lite bằng vozFApp

cong01

Reaction score
0
3 năm chưa hôn thì yêu đương cái gì? Thím thử sang thích đàn ông xem, biết đâu lại tìm đung giới tính của mình

Được gửi từ iPhone 6s - vozForums

Disconected Q

Reaction score
0
Có thể là chủ thớt ko biết gạ =))))
Chủ thớt đừng thấy thế mà kinh tởm. Chuyện này là hoàn toàn bình thường =)))))
Không phải là gạ thô thiển đâu mà là khi cả 2 có tình cảm r thì mới tiến tới chuyện đó

Sent from Xiaomi Redmi Note 4X nhé using vozFApp

mrmeo1904

Reaction score
0
lixlix225 said:
Xem lại vấn đề răng miệng đi bạn, có hút thuốc lá gì không. Nhiều khi bạn nghĩ rằng bạn sạch nhưng vẫn có mùi, bạn không ngửi được đâu, nhờ ba mẹ hay anh chị em thử cho bạn nhé.

Mà nghe bạn kể thấy bạn có vẻ nhát gái quá, quen 3 năm, sờ mà sợ ăn tát thì tôi ạ bạn luôn. Con gái lúc nào nó cũng muốn trong lòng nhưng nó luôn giả vờ tỏ ra không muốn để giữ giá trị của bản thân, bạn phải lì lên. Muốn sờ ngực thì trong lúc hôn bạn phải ôm lưng, xoa lưng trước, thật nhẹ nhàng, sau khi đối phương đã quen rồi thì bạn di chuyển sang xoa eo, rồi lên gần nách, sau đó xoa tới bụng. Khi đối phương không còn cảnh giác nữa thì bạn dần dần di chuyển lên ngực. Có thể lần đầu đối phương sẽ phản ứng lại và gạt tay bạn ra thì bạn cứ bình tĩnh lặp lại từ đầu các bước xoa lưng, eo, bụng, ngực nhé. Vài lần đảm bảo sẽ xoa ngực được. Chúc bạn may mắn.
Kĩ thật hay quá mà gái không muốn cũng fail thím ơi :adore::adore::adore:
Disconected Q said:
Có thể là chủ thớt ko biết gạ =))))
Chủ thớt đừng thấy thế mà kinh tởm. Chuyện này là hoàn toàn bình thường =)))))
Không phải là gạ thô thiển đâu mà là khi cả 2 có tình cảm r thì mới tiến tới chuyện đó

Sent from Xiaomi Redmi Note 4X nhé using vozFApp
Em chưa từng nghĩ sẽ dám gạ thì những thứ thuộc kín đáo của phụ nữ sẽ rất khó động vào thím ơi :sosad::sosad::sosad: