Star Trek

Reaction score
0
hồi nhỏ mẹ làm ở trạm y tế mang một đống bcs về, mình tưởng là bóng bay nên chia cho mấy thằng hàng xóm cùng thổi :chaymau:

anhemsano3

Reaction score
1
Hồi nhỏ mình hay bị sốt nhẹ về chiều. Mẹ mình đi làm thường để nhiệt kế ở nhà cho mình cặp tối về mẹ kiểm tra. Có lần muốn nó sốt cao tý để khỏi phải rửa bát tối, mình cho cái nhiệt kế vào miệng phích nước, ai ngờ nóng quá bục cmn bầu thủy ngân rơi vào trong phích :shot:. Vậy là đổ hết đi, tráng lại cả chục lần cho thật sạch ko bố mình lấy pha chè uống thì toi :stick:. Tối mẹ mình về thấy vỡ nhiệt kế, mắng mình to đầu luôn :amazed:

Sent from my Redmi Note 3 using vozForums

suppermenyb

Reaction score
0
Hồi mẫu giáo ở nhà 1 mk cho chìa khoá vào ổ điện,may mà chỉ bị giật phát là buông tay kịp.
Cấp 1 chắc lớp 1,2 gì đó vẫn nhà lá mái cọ ý ạ,thấy trên mái nhà nhiều kiến quá ms mang que củi đang cháy trong bếp ra đốt kiến,may vc ko cháy nhà :D
Còn có con bạn cũng cấp 1 đi học cùng,đến lớp ms thấy là mk k mang cặp,thế là lại chạy về lấy :)

suppermenyb

Reaction score
0
Sir nambongson said:
1. Lúc mẫu giáo hay lớp 1 zì không rõ, nhưng chính xác là cái năm ra tờ 10k vnđ ( tờ đó là lớn nhất rồi ) ! Tết, cậu lì xì cho 1 tờ, éo biết thể lào phán 1 câu " tiền giả " bắt đổi cho bằng được ! Ổng đổi cho tờ 1k ! Cười hớn hở đi ra :sad:
2. Cách đây 4 năm, thằng cháu được ông bà, cậu, dì trong nhà lì xì ....... ( 3 tuổi roài ) ........ zụ nó : " đưa tiền đây, cậu zẫn đi cởi ngựa " ! Thằng nhỏ đưa hết, cũng được tầm 500k ! Dẫn nó đi cởi ngựa gỗ ! Được đúng 5 vòng ( tổng hết là 10k ) ! còn bao nhiêu thì nhờ ông anh đổ zùm con lô :sexy:
======> thằng nhỏ ngu, đợi 10 năm sau nếu topic này còn, thế nào nó cũng vào topic này viết chuyện ông cậu lừa nó !!!!!!!! :)
7 năm r bác :D

toila6congau

Reaction score
0
Hồi bé tầm đầu cấp 2, dẫm chân lên tấm kính đang gác ở tưởng để ngó đầu lên nhìn sang nhà bên cạnh, trượt chân một phát... Tiết canh khắp nhà luôn :sweat:

melonica

Reaction score
0
Cái này thì ko có vui chỉ có ngu thôi :chaymau: Chuyện là hồi mình còn nhỏ, đi loanh quanh nhà thấy nhiều bật lửa nằm lăn lóc, sợ nguy hiểm (?). Thế là mình lấy một cái đem đi... vứt. Mình đứng từ cửa sổ phòng khách phi cái bật lửa một phát ra ngoài vỉa hè :surrender: Thế là phi ra cái nó nổ bùm to vl, sợ quá chạy vội vào nhà trốn tim đập thình thịch :surrender: Hồi đó ngây thơ nên ko hiểu gì cả =))

bechaywaves

Reaction score
0
lấy cái giàn thun bắn con chim trên bờ tường mà hụt, viên đá đập vào tường nảy trúng cái kiếng xe ô tô. sợ vứt cmn luôn đi rồi chối bay biến.:go::go::go::go: