Nhận giải đáp các thắc mắc về việc làm Youtube

Missile

Reaction score
0
YT có mấy đứa reup phim tầu vẫn sống công nhận giỏi vl

izzokun

Reaction score
0
Mình làm video ghép nhạc mp3 vào, đăng lên thì thấy thông báo là "Chúng tôi đã phát hiện video này chứa nội dung có bản quyền.
Do đó, người tải video lên không được kiếm tiền từ video này."
vậy số lượng view từ video này có được tính để làm điều kiện bật tính năng kiếm tiền ko thím.

izzokun

Reaction score
0
Mình làm video ghép nhạc mp3 vào, đăng lên thì thấy thông báo là "Chúng tôi đã phát hiện video này chứa nội dung có bản quyền.
Do đó, người tải video lên không được kiếm tiền từ video này."
vậy số lượng view từ video này có được tính để làm điều kiện bật tính năng kiếm tiền ko thím.

damtrungdu

Reaction score
0
Thuê view ở ytmonster.net có bkt đc ko các bác. Mấy auto khác cài vào máy cảnh báo tùm lum. Còn mấy trang tiếng nga thì giun dế chả hiểu gì. Thấy mõi trang .net kia dễ dùng nhất.
Thank

damtrungdu

Reaction score
0
Thuê view ở ytmonster.net có bkt đc ko các bác. Mấy auto khác cài vào máy cảnh báo tùm lum. Còn mấy trang tiếng nga thì giun dế chả hiểu gì. Thấy mõi trang .net kia dễ dùng nhất.
Thank

kilia001

Reaction score
0
[R]ogers said:
Các thím có xem cu Sang Vlog ko? Em không tin cu đấy làm vlog chỉ với còn đt samsung s7 gần đây là s10, chỉnh sửa bằng app đt, up video bằng wifi quán cafe.
thấy cái video đầu tiên gymble gymbeo kinh dòi :gach::gach:

kilia001

Reaction score
0
[R]ogers said:
Các thím có xem cu Sang Vlog ko? Em không tin cu đấy làm vlog chỉ với còn đt samsung s7 gần đây là s10, chỉnh sửa bằng app đt, up video bằng wifi quán cafe.
thấy cái video đầu tiên gymble gymbeo kinh dòi :gach::gach:

ku.khoa

Reaction score
0
kênh nhỏ dính lỗi trùng Ga.. giờ bị tắt tab kiếm tiền.. lỗi này khắc phục sao vậy bác.. ( đã thử nhiều cách: lấy ga khác add làm qtv, ko chuyển dc kênh thành kênh thương hiệu, ) kênh content chính chủ, ko reup..

Mallous

Reaction score
0
Làm video chơi game trên điện thoại,
Edit cũng bằng điện thoại luon. Ổn ko thím :chaymau:

Với cả ngày xưa e có kênh hướng dẫn vài thứ linh tinh đc tầm 100sub.

Bây giờ làm clip về game thì tạo kênh mới hay là đăng video lên kênh cũ ạ :adore::adore: