[Nhà mới] FMSF 2.0 - Chặn quảng cáo VN

theheroofvn

Reaction score
3
ngtahai said:
Thớt cho hỏi mình vào m.blogtruyen thì dính quảng cáo, xài trên PC thì nó block được hết, xong copy law từ browser sang Adguard thì vẫn không được là sao nhỉ :sad:
(đã up FMSF 2.0 mới nhất)
p/s: mà update thủ công sao cái dòng lastest update nó vẫn hiển thị 18/04 nhỉ :shot:
Đã fix, mời update.
Sai bộ lọc rồi, add bộ lọc ở #1 nhóe, update 22/9 hôm nay. Khỏi cần add cái bộ lọc ông kia chỉ.

ngtahai

Reaction score
0
theheroofvn said:
Đã fix, mời update.
Sai bộ lọc rồi, add bộ lọc ở #1 nhóe, update 22/9 hôm nay. Khỏi cần add cái bộ lọc ông kia chỉ.
ko phải, update xong phải thoát phần user filter ra vào lại nó mới hiển thị ngày update mới :D
còn link vẫn đúng lần trước add mà :chaymau:
Thank thớt nhá để up thử coi sao :)
p/s: Update rồi, có vẻ do Opera, mình chuyển sang mở = Chrome thì ko thấy quảng cáo nữa :beauty:
.... Đang kiếm cách fix cho Opera :pudency:

hninja222

Reaction score
0
ngtahai said:
Ối mình add cả list rồi mà nó vẫn vậy mới đau. Bạn check thử xem có bị ko hay mình mình bị với nhé.
Tổ sư nó còn load cả video

Gửi từ Asus ASUS_Z01BD bằng vozFApp
Ủa mà bạn dùng Opera, mình nhớ Opera Mobile đâu có content-blocker đâu. Bạn đang add cái bộ lọc vào đâu vậy. :amazed:

À nếu là Adguard nhất là Adguard Android, bản không phải Adguard content blocker (Dùng cho Samsung Internet, Adguard Android cái cách hoạt động nó khác với Content Blocker) thì mình ko biết. Vì cái list trên là viết cho content-blocker như uBlock Origin. :gach:

ngtahai

Reaction score
0
hninja222 said:
Ủa mà bạn dùng Opera, mình nhớ Opera Mobile đâu có content-blocker đâu. Bạn đang add cái bộ lọc vào đâu vậy. :amazed:

À nếu là Adguard nhất là Adguard Android, bản không phải Adguard content blocker (Dùng cho Samsung Internet, Adguard Android cái cách hoạt động nó khác với Content Blocker) thì mình ko biết. Vì cái list trên là viết cho content-blocker như uBlock Origin. :gach:
Hề bộ lọc ngon rồi, chỉ phải cái nó ko lọc cho opera, mình mở trong chrome thì ok.
Lạ cái là các trang khác mở bằng opera vẫn chặn bt
Gửi từ Asus ASUS_Z01BD bằng vozFApp

churongcon3

Reaction score
0
Hóng bác lọc luôn các site phim, đa phần các site phim lách bằng cách chuyển hình về domain chính, nên bác lọc ảnh .gif là cũng đươc 80%

No.8847

Reaction score
1
Nên dùng bộ lọc nào của adguard đây mấy thím?? Cứ thấy vào mạng chậm chậm sao khi kết nối :pudency:

Gửi từ xmiah.lts :badsmell: bằng vozFApp