hqm_thunderlion

Reaction score
0
Thôi cứ chơi cho đã rồi vợ con sau. Nghe hoài mấy câu chuyện sừng vỏ mà mệt quá.
))

Mấy ai chung tình được như Ngạn

bigbuck

Reaction score
0
Zlatan Ibrahimovic. said:
Không dùng fb,zl thì gái block trên shopee à? :surrender:

via vozForums for iPad
close thớt :gach::gach::gach:

lamgiang220889

Reaction score
0
zlich13 said:
Ko t còn là ng đầu tiên, tôi đầu 3 rồi nên cũng có chút ít kinh nghiệm về phụ nữ nên có thể hiểu đc ng này như nào người kia như nào. Và tôi đánh giá cao e nên mới có một bước tiến xa hơn mà thấy nghe vẻ trên đây đa phần tinh trùng thượng não nhỉ
đầu 3 rồi mà nói năng kiểu này :stick:

vansang.kts

Reaction score
0
BaNoiDapDauVaoBanHoc01 said:
Những thằng như này thông thường đéo biết gái suy nghĩ gì, nên luôn chạy theo suy nghĩ của gái (mặc định gái mình thường là cô gái tốt...) cho đến lức end game vẫn đéo hiểu tại sao :go:
Góp ý thớt là gái gú nhiều vào, con đéo nào cũng như con nào cả thôi. Đéo có đứa con gái nào đặc biết với thớt như trong phim đâu
Đầu 3x rồi mà ngu lol vãi :sogood:
Nhưng hắn vẫn rất tự tin khi cho rằng hắn hiểu được con bé là đứa thế nào. Hiểu đc thì đã đéo bị dắt mũi. Nói chung đàn ông thằng nào cũng 1 vài lần ngu nhưng thằng này ngu hơi muộn và lâu.

hiep khach giang ho

Reaction score
0
zlich13 said:
Ko t còn là ng đầu tiên, tôi đầu 3 rồi nên cũng có chút ít kinh nghiệm về phụ nữ nên có thể hiểu đc ng này như nào người kia như nào. Và tôi đánh giá cao e nên mới có một bước tiến xa hơn mà thấy nghe vẻ trên đây đa phần tinh trùng thượng não nhỉ
cười ỉa, đầu 3 rồi lên voz khóc lóc :sogood: nói ra t còn phải nhục giùm

tuanlong89

Reaction score
0
LongQuyenPhong said:
Đầu tuổi 3 thì lớn hơn em rồi, cho em xin lỗi chứ đọc những gì bác ghi thì bác chả hiểu gì về con gái cả , thật lòng là vậy !
Con gái là cái thứ sống theo tình cảm, nó chả có khái niệm yêu chung thủy lâu dài cho đến lúc tìm được mối ngon hơn đâu
Như người yêu cũ của em đây, em tự cảm thấy không lo cho nó được về tương lai nên tự rút lui để nó kiếm người mới, trong lòng đau lắm nhưng phải cố ! Chưa được 1 tháng sau ngồi cafe với bạn thấy nó tới quán trà sữa bên cạnh với thằng khác =))
Chia tay rồi nó không đc quyền kiếm thằng khác à

ngoisaobang

Reaction score
0
oscarland said:
Đi check hàng đỡ đi. Chứ tán thì khó lắm. Tôi 3x cũng check mấy em 16t rồi, hí hí
Tuổi này kiếp loser chuyện kiếm gái teen khui zin là chuyện k tưởng rồi, trừ bọn đại gia :v
Cơ mà chek hàng gặp mấy máy bay nó chiều vẫn sướng, còn mấy con trẻ thấy cũng chán vì nó k chiều mình
Sent from my iPhone using vozForums

gbpham

Reaction score
0
Nói chung chuyện tình cảm đừng mang lên voz nhờ tư vấn làm gì. Cũng như t hôm nọ lập cái thớt có nên gạ gẫm nhân viên mình ko, nhiều ông vào can như đúng rồi. Nói chung vozer tiêu chuẩn kép; thích thì mình làm, éo thích thì thôi, nghĩ ngợi nhiều cho mệt

LongQuyenPhong

Reaction score
0
tuanlong89 said:
Chia tay rồi nó không đc quyền kiếm thằng khác à
Cái ý chính ở đây mình nói là con gái nó có thể dễ dàng quên đi người cũ và yêu người mới rất dễ dàng thôi :look_down:

NAcomputer

Reaction score
0
LongQuyenPhong said:
Cái ý chính ở đây mình nói là con gái nó có thể dễ dàng quên đi người cũ và yêu người mới rất dễ dàng thôi :look_down:
nó đi chơi cho vui thôi, chứ dễ gì trao trả tình cảm như thế, có thể đi vs chục thằng, thằng nào hợp cạ thì tiến tới, còn 9 thằng còn lại bể mộng