[NGU]- Lỡ kích hoạt thẻ tín dụng FE credit

Queen Elsa

Reaction score
0
Tình hình là hồi trc Tết em được nv FE gọi, lúc đầu em đã cúp máy. Sau nó gọi lại bảo "Sao anh cúp vậy, bên em hỗ trợ làm thẻ thành viên mua hàng ở ĐMX đc giảm giá cho anh..." thế là em dính bẫy các bác ạ:sosad:.
Ngày hôm qua, nv giao thẻ đến, có yêu cầu chụp cmnd, em nghĩ là do thủ tục của bưu điện nên em lỡ ký. Sau đó em táy máy nhắn tin kích hoạt thẻ, thì em mới biết đó là thẻ tín dụng chứ k phải thẻ thành viên gì cả, trong thẻ có sẵn 26tr, em hoang mang vô cùng các bác ạ. Lúc em gọi lên thì h đó thì hết h làm việc rồi. Hôm nay t7 và Cn hình như cũng k làm việc :sosad::sosad:. Em định thứ 2 lên hủy thẻ, mà k biết có rắc rối gì không :sosad:. Em chỉ sợ nó k cho hủy.
Em vừa ra trường, mới đi làm, chưa trải đời nên bị dụ, các bác chửi em cũng được. Thật sự lúc này em đang cần một vozer nào có thể tư vấn giúp em

Queen Elsa

Reaction score
0
Em gọi lên ktra thì hiện tại thẻ vẫn chưa kích hoạt dù em lỡ nhắn tin rồi, k biết có phải là đợi 24h để cập nhật hay gì không =((

tquang620

Reaction score
0
Huỷ thẻ đóng phạt 2tr trả trước hạn và hên xui cũng bị tụi gian hồ dằn mặt, bạn mình bị rồi.

thisisnotclone

Reaction score
0
Xài 26tr đi r tính thím
tự nhiên có ng tới nhà đưa tiền thơm thế còn gì

Queen Elsa

Reaction score
0
tquang620 said:
Huỷ thẻ đóng phạt 2tr trả trước hạn và hên xui cũng bị tụi gian hồ dằn mặt, bạn mình bị rồi.
Dằn mặt là sao bác, nếu như em hủy thẻ thì em k sợ gì tụi nó đâu ạ

Le_Thien_Tinh

Reaction score
0
rip. bác sẽ mất tầm hơn 1tr tiền bảo hiểm nhé, cho dù không tiêu đồng nào. Ko nộp nó gọi tận nhà rồi cho nợ xấu

ThienAAnh

Reaction score
1
Học phí cũng k cao lắm

Gửi từ Vậy mà cũng nói được bằng vozFApp

Queen Elsa

Reaction score
0
Le_Thien_Tinh said:
rip. bác sẽ mất tầm hơn 1tr tiền bảo hiểm nhé, cho dù không tiêu đồng nào. Ko nộp nó gọi tận nhà rồi cho nợ xấu
1tr thì em k tiếc, chỉ sợ k hủy được :sosad:. H em phải lên trụ sở nào v bác ở Cộng Hòa xa quá, k biết em đi ở head quận 4 đc không:sosad: