Nếu như các shop đều trông như thế này…

thuyvu8809

Reaction score
0
^
^

ơ thế là sao, em tưởng laptop ở đâu giá cũng ngang nhau chứ ?

midang8922

Reaction score
0
thuyvu8809 said:
^
^

ơ thế là sao, em tưởng laptop ở đâu giá cũng ngang nhau chứ ?
không có đâu bạn (chắc là gái :beauty:) ơi, giá laptop mỹ thường rẻ hơn việt nam nhất là mùa cuối năm nữa.

được cái em asus này giá ngon lành rồi. quà tặng theo đúng cái site reseller nữa là tuyệt. Mà cái này bán là lâu dài hay thời vụ vậy nhỉ ?

lienhoang9023

Reaction score
0
midang8922 said:
không có đâu bạn (chắc là gái :beauty:) ơi, giá laptop mỹ thường rẻ hơn việt nam nhất là mùa cuối năm nữa.

được cái em asus này giá ngon lành rồi. quà tặng theo đúng cái site reseller nữa là tuyệt. Mà cái này bán là lâu dài hay thời vụ vậy nhỉ ?
chuẩn rồi đấy

luanvo8830

Reaction score
0
............thì em sẽ mua 1 con theo lời hiệu triệu của thím tủ :D

smallkiss11

Reaction score
0
Dòng này có cảm ứng mà giá như thế thì đã là quá ngon rồi còn tích hợp cả windows 8 bản quyền nữa thì chạy chắc chắn sẽ mượt lắm đây.Mà phải nói là từ khi windows8 tung ra thì mình thích cái UI Metro của nó lăm nhé.

superSS

Reaction score
0
lethuhoangthanh said:
bác tủ nói hay quá :sexy:, like mạnh nhé. Đang mê em VAIO E 16.9 củ - giá cũng khá hay :sogood:
Em đã đặt hàng, bác đã đặt chưa :sexy: (đặt cọc hẳn hoi rồi nhá)

hell.angel_9x

Reaction score
0
ntljkc said:
Mình cũng thấy site khá được. Nhìn đẹp nhưng chữ nền hơi bị khó nhìn. Cộng với nội dung ít quá. Vào 1-2 phút là thấy chẳng còn gì để tìm hiểu.
Thým vào mấy cái web bán hàng để tìm hiểu cái lọ gì vậy?
1-2 phút là đủ cho đọc cấu hình với so sánh giá rồi, hay là thým muốn trang của nó còn phải thêm mục ảnh Việt,cờ nhíp, ký sự cr nữa?