nếu bị up hiếp kê dao từ sau đòi cướp xe thì xử trí như nào

kido the writer

Reaction score
0
"Đàn ông có thể mất tất cả, nhưng tuyệt không thể mất danh dự. Mấy thằng mới gặp cướp đã vội cun cút nộp tiền cứu mạng thì chỉ có thể ăn hèn ở nhục suốt đời thôi"- nếu mình có cửu đẳng huyền đai cùng 72 phép thần thông như tôn ngộ 1-1 thì mình sẽ nói thế, nhưng tiếc là không có nên mình sẽ quỳ xuống xin tha mạng thôi

điện thoại bàn[/b] bằng vozFApp[/i]

hakura

Reaction score
0
Là 1 cảnh sát chìm lâu năm. Võ nghệ đầy mình, quán quân trong tất cả các cuônc thì về tự vệ, phản ứng, điểm xạ, cao xạ.
Tôi khuyên bạn trong tình huống này nên nghe theo nó vô điều kiện. Khi đã an toàn rồi thì chạy bộ theo, hô oán hay gì cũng được. Cố gắng giữ khoảng cách với nó xa nhất có thể. Sau đó có thể gọi cho công an khu vực hoặc là tôi.
Chúc bạn may mắn.

Redants

Reaction score
0
lenvozkduocdattenquadai said:
Cướp ngon ăn quá ta. Thím cho mình địa chỉ nhà, hôm nào đói quá mình qua nhà thím xin ít xiền :sexy:

via vozForums for iPhone
em ở ngõ 175 xuân thuỷ cầu giấy hà nội thím cứ đến đầu ngõ chửi đkm thằng Huy chó ra tao cướp cái là em sẽ lóc cóc chạy ra

via vozForums for iPhone

fanfet

Reaction score
1
Redants said:
em ở ngõ 175 xuân thuỷ cầu giấy hà nội thím cứ đến đầu ngõ chửi đkm thằng Huy chó ra tao cướp cái là em sẽ lóc cóc chạy ra

via vozForums for iPhone
À đồng dâm 175 xuân thuỷ,ngày trước nửa đêm có nhà trong xóm bị trộm lẻn vào nhà,cả xóm sáng bừng truy hô bắt cướp,hình như toàn sự ngầm trong đây :sexy:

via vozForums for iPhone

ph7

Reaction score
0
Redants said:

via vozForums for iPhone
Thím này chắc có thù với thằng Huy chó lắm đây. Khổ thân, chắc thằng đó nó to cây rạng rỡ lắm hả :beauty:
Dkm Huy chó, đẩy con heo xuống biển, dám trêu vào Vozer là mày ngu nhất trần đời rồi :gach:

Gửi từ Samsung SM-N960F bằng vozFApp

leopard06

Reaction score
0
mấy thím có võ thông não giúp :gach: chẳng hạn như kiểu nó kẹp tay kề dao vào cổ như trên mấy phim ấy, thì mình trống 2 tay vẫn có thể cầm ngay cái tay giữ dao của nó bẻ ngoặt lại đc ko, lúc đó nó bất ngờ thì mình nghĩ sẽ rớt dao ra với bị đau ngay tay (với điều kiện thể hình ko chênh lệch quá nhiều) thì có đc ko :gach: chưa học võ cũng chưa gặp cướp nên ngồi gõ phím nghĩ thế, ko biết có thím nào thực chiến chưa :gach:

hakura

Reaction score
0
leopard06 said:
mấy thím có võ thông não giúp :gach: chẳng hạn như kiểu nó kẹp tay kề dao vào cổ như trên mấy phim ấy, thì mình trống 2 tay vẫn có thể cầm ngay cái tay giữ dao của nó bẻ ngoặt lại đc ko, lúc đó nó bất ngờ thì mình nghĩ sẽ rớt dao ra với bị đau ngay tay (với điều kiện thể hình ko chênh lệch quá nhiều) thì có đc ko :gach: chưa học võ cũng chưa gặp cướp nên ngồi gõ phím nghĩ thế, ko biết có thím nào thực chiến chưa :gach:
Có. Nếu bạn nhanh như flash. Hoặc đối phương chậm nhue rùa. Ngu như bò.
Không. Vì nó ôm sát rạt bạn. 1 chút cử động của bạn là nó sợ cũng có thể dẫn đến hành động khứa cổ bạn. Thứ 2 là vị trí từ tay đến cổ vẫn xa hơn gấp hơn 10 lần vị trí từ dao đến cổ bạn. Thứ 3 là nó ở thể chủ động. Còn bạn thì bị động. Thứ 4 là lưỡi dao bén sát cổ bạn chỉ cần lia nhẹ là đứt cổ hộng. Còn bạn phải dùng toàn bộ sức lực để kéo nó ra
Cuối cùng. Phim là để giải trí. Đừng cố thử. Nó đéo logic đâu.

potay185

Reaction score
0
trước có tập chung với thằng bạn, nó học võ được 5 năm và kêu vác dái mà chạy chứ có cái lờ ở lại cương với nó
đánh nhau nó nhiều thứ ảnh hưởng lắm tập võ chỉ để có phản xạ ứng đối thôi chứ ko phải chắc chắn mày ăn được