kendyjacker

Reaction score
0
cuoicuocdoi said:
nexus 4 đi thím, đừng mua 2 con trên làm gì, chân thành đó
Bây giờ mua ở đâu ra con N4 đúng giá GG đưa ra. Thằng bạn mình gửi mua bên Mỹ còn không có nữa kìa.:gach::gach::gach:

harrypotter1787

Reaction score
0
Note 2 luôn đi cho nó máu :sexy: có cái màu hồng trông kute phải biết, đùa chứ, con em gái em đang xài, mỗi lần nhìn nó cầm cái Note 2 nghe điện thoại thì lại có cảm giác đang áp cái thớt vào mặt.

hung1710

Reaction score
0
Cũng đang phân vân giữa S3 và Note 2, ko biết note 2 đút túi quần vừa và di chuyển thoải mái mọt chút ko nhỉ

AdventGT

Reaction score
0
hung1710 said:
Cũng đang phân vân giữa S3 và Note 2, ko biết note 2 đút túi quần vừa và di chuyển thoải mái mọt chút ko nhỉ
Chỉ cần bạn đừng mặc legging là đút vô tư :byebye:

cunhocuto

Reaction score
0
đang xài S3 có 1 tuần đã muốn đổi lấy note 2 đây
ai muốn đổi thì lh nhé
/chỉ chỉ đổi hàng CH.

nokiastyle

Reaction score
0
7764119 said:
Em xoay mãi có đc ~ 13tr, đang tính làm 1 em Android để xài (xài iOs 1 time thấy ko hạp lăm) Mong các bro chỉ giáo là nên mua S3, Note 2 hay mấy e của HTC hay Sony ạ ( HTC với Sony ra nhiều dòng quá nên nhìn loạn hết cả mắt :gach:)
Với tầm tiền như em thì mua đc S3 9 hãng và Note 2 xách tay, mà hàng xách tay ở SG ko biết mua ở đâu an tâm, có hay bị lỗi hay thay link kiện gì ko? Mong các bro tư vấn, chém nhiệt tình ạ,thanks all:beauty:
Mua S3 vs Note 2 thì khuyên thật bạn nên mua LG Optimus VU P895 cấu hình mạnh tương đương mà giá rẻ hơn. Ngoài ra P895 có thời lượng pin tốt và đặc biệt màn hình có độ sáng cao 650NIT đồng thời không bị ngả xanh như màn Super AMOLED của bạn Samsung. Một điểm khác nữa mình thích VU P895 đó là thiết kế vỏ nguyên khối cứng cáp chứ không phải vỏ ốp nhựa èo uột như mấy con Samsung.

hung1710

Reaction score
0
Các bác cho mình hỏi là Note 2 ở cellphones bán có cả hàng xách tay của Việt Nam nữa ah

cunhocuto

Reaction score
0
hàng xt của vn? ý b là bán dạo hả? hay là hàng dựng?