Microsoft W!nd0m$ X - "tút tùn tụt" vô đây hết

JA.Illusion

Reaction score
0
qwedasdazxct4 said:
Tự nhiên đang chơi thì chuột và bàn phím k điều khiển đc nữa là bị sao v. các thím ? :(:)(( em đã rs lại nhiều lần rồi mà nó vẫn thế :sosad: xong em rút dây chuột ra cắm vào ổ usb thì dùng đc, còn bàn phím thì kô có chỗ cắm thay thế :(( h em phải ls đây :sosad:
mình cũng thế, tự dưng vào nhập pin ngon lành, rồi vào desktop thì bàn phím đơ, không dùng được.
reset máy thì lại gõ bt :stick:

Tonto

Reaction score
0
qwedasdazxct4 said:
Tự nhiên đang chơi thì chuột và bàn phím k điều khiển đc nữa là bị sao v. các thím ? :(:)(( em đã rs lại nhiều lần rồi mà nó vẫn thế :sosad: xong em rút dây chuột ra cắm vào ổ usb thì dùng đc, còn bàn phím thì kô có chỗ cắm thay thế :(( h em phải ls đây :sosad:
bác sửa trong Settings

/hoặc vào Device Manager gỡ hết driver dưới Keyboard, khởi động lại máy, Windows sẽ tự cập nhật driver
/hoặc vào Control Panel\All Control Panel Items\Devices and Printers rồi làm theo hướng dẫn
/hoặc: https://vozforums.com/showpost.php?p...ostcount=11224

qwedasdazxct4

Reaction score
0
Tonto said:
bác sửa trong Settings

/hoặc vào Device Manager gỡ hết driver dưới Keyboard, khởi động lại máy, Windows sẽ tự cập nhật driver
/hoặc vào Control Panel\All Control Panel Items\Devices and Printers rồi làm theo hướng dẫn
/hoặc: https://vozforums.com/showpost.php?p...ostcount=11224
c2 : mà hình như e mất driver keyboard r hay s ý .. :sweat:
c3 : e chưa thử.

c4 : đang chạy...:adore:

edit : c4 :

nguyenngoclamhn002

Reaction score
0
qwedasdazxct4 said:
c1 : setting của e k giống thím:sweat:

c2 : mà hình như e mất driver keyboard r hay s ý .. :sweat:

c3 : e chưa thử.

c4 : đang chạy...:adore:

edit : c4 :
Bác chọn sai mục trong phầm cài đặt settings r, phải vào phần dễ truy nhập chứ, sao lại vào phần thiết bị thế kia????