Microsoft W!nd0m$ X - "tút tùn tụt" vô đây hết

plusvn

Reaction score
0
mr_fire said:
up từ 7/8/8.1 lên 10 lấy bản quyền rồi cài mới từ iso là tốt nhất.
Mình active by phone rồi bây giờ cài lại (format cài sạch) có phải active lại không bác?

volks.wagenRWL

Reaction score
0
Vào: C:\Users\\AppData\Local\Packages\Microsoft.WindowsStore_8wekyb3d8bbwe\ LocalCache\perUserCache_00034001C1EA9260
Sau đó xóa hết cache trong perUserCache_00034001C1EA9260 của store đi
Minh làm y hệt này mà vẫn không vào được lại store :stick:

sir.doanducanh

Reaction score
0
plusvn said:
Mình active by phone rồi bây giờ cài lại (format cài sạch) có phải active lại không bác?
Thường thì không, bản quyền gắn theo máy, nhưng một số trường hợp vẫn bị mất, nên tốt nhất thím backup lại nhé

sir.doanducanh

Reaction score
0
Gamemaster said:
Có bác nào bị lỗi thế này trên win 10 ko ạ?
- Mở settings phần Update & Security không hiển thị gì cả, cũng không mở được bất kỳ 1 tab nào.

- Khởi động chrome rất chậm, gần 10p. Đã thử remove và cài lại vẫn không được.

:sad:
Win thím ***** hay active by phone?

mr_fire

Reaction score
0
plusvn said:
k cần activate lại. bản quyền mãi mãi.

qwedasdazxct4

Reaction score
0
Tự nhiên đang chơi thì chuột và bàn phím k điều khiển đc nữa là bị sao v. các thím ? :(:)(( em đã rs lại nhiều lần rồi mà nó vẫn thế :sosad: xong em rút dây chuột ra cắm vào ổ usb thì dùng đc, còn bàn phím thì kô có chỗ cắm thay thế :(( h em phải ls đây :sosad:

bstvhd

Reaction score
0
qwedasdazxct4 said:
Tự nhiên đang chơi thì chuột và bàn phím k điều khiển đc nữa là bị sao v. các thím ? :(:)(( em đã rs lại nhiều lần rồi mà nó vẫn thế :sosad: xong em rút dây chuột ra cắm vào ổ usb thì dùng đc, còn bàn phím thì kô có chỗ cắm thay thế :(( h em phải ls đây :sosad:
cài windows chứ sao nữa. :sogood: