takobiet86

Reaction score
0
nothiing2show said:
dùng lồng ngang thì nên mua con xịn tí thím ạ, hàng bình thường lo lắng lắm :)
còn mã beko thì sao bác, ổn ko, có sánh ngang với hàng electronic...tại VN ko bác

FHY

Reaction score
0
takobiet86 said:
còn mã beko thì sao bác, ổn ko, có sánh ngang với hàng electronic...tại VN ko bác
Beko ngon, đang xài con 8kg, giặt tầm 2h -2h30. Nhưng cũng mới mua đc vài tháng nên về lâu dài ko biết sao
Sent from my iPad using vozForums

happyboy56

Reaction score
0
FHY said:
Beko ngon, đang xài con 8kg, giặt tầm 2h -2h30. Nhưng cũng mới mua đc vài tháng nên về lâu dài ko biết sao

Sent from my iPad using vozForums
Giặt sạch ko bạn, con Pana nội địa của mình giặt 52 phút thôi mà cũng thấy sạch lắm rồi

FHY

Reaction score
0
happyboy56 said:
Giặt sạch ko bạn, con Pana nội địa của mình giặt 52 phút thôi mà cũng thấy sạch lắm rồi
Sạch bác, máy lồng ngang e nghĩ con nào cũng giặt sạch cả! Riêng con beko thì lúc mới chuyển sang lồng ngang với xài nước giặt, vợ e ko biết nên quất lố cho 2 cả bịch nước giặt vào 1 chút đồ mà giặt xong vẫn thấy sạch bong.
Được gửi từ iPhone X - vozForums

Soc

Reaction score
0
Minhhuongvn12d789 said:
electrolux ồn thí bà nội. Tuy nhiên bền thì có thể
Thật ra tiếng ồn chủ yếu là lúc vắt thôi vì lúc đó motor truyền động dây curoa chạy nhanh chứ lúc giặt thì làm gì có tiếng.
Tiếng ồn lúc đó là từ đồ giặt va đập vào nhau, tiếng quần áo va đập vào lồng giặt.

thangchochet

Reaction score
0
Phong.dq said:
bosch là hàng đức, sx ở đâu thì ko biết.
Elex là hàng thụy điển, sx thì giờ ở TQ.

Thím biết làm gì rồi đấy :D
Elec nhiều nơi mà. Ko biết thím mua hàng china ở đâu chứ đơt em làm ở kho elec là hàng nhập thái lan.

beatty

Reaction score
0
em đã sai lầm khi mua 1 em SAMSung, quá ồn, bơm ồn , vắt ồn, lúc nào cũng gặp tình trạng ko cân được đồ, phải đảo vài lần mới vắt được
giờ đang muốn mua 1 em khác
đang phân vân hitachi - panasonic mới - panasonic nội địa
có ai rành tư vấn em với