HN Maburua sửa lcd cho anh em VOZER 80k...>>

Shellvas

Reaction score
0
ý em là sửa và ước chừng tầm bao nhiêu để em biết ấy chứ ai chả biết là hỏng @@!

maburua

Reaction score
0
Shellvas said:
ý em là sửa và ước chừng tầm bao nhiêu để em biết ấy chứ ai chả biết là hỏng @@!
sửa thì 80k---120k tùy theo nặng nhẹ...bác báo bệnh chung chung vậy thì đến thầy em cũng chẳng biết đường nào mà phán ấy chứ....:beauty:

av6

Reaction score
0
bác quân trả lời thế là ko đc nghe chưa

maburua

Reaction score
0
av6 said:
bác quân trả lời thế là ko đc nghe chưa
sửa cho anh em voz chủ yếu là giao lưu mà...đôi lúc thư giãn cho đỡ căng thẳng...:gach:

av6

Reaction score
0
maburua said:
chán mình 8x đời đầu không biêt lol....biết mỗi aoe...:gach:
bác tinh vi vãi, sếp em 7x mà em bỏ bùa giờ ham lol như đúng rồi kìa:shame:
gần đây bận, chứ sau tết chiều nào anh em chả cyzone nát ra:shame:

av6

Reaction score
0
maburua said:
tiện đây cũng hỏi bác là chơi trò lol nó có hay như aoe không...ví dụ như ngày xưa mình chơi thì có 4 thằng một đội đi đánh nhau với 4 thằng đội khác...chiều nào cũng đánh từ 4h đến 6h30...bỏ chơi từ 2006 đến giờ ....giờ chẳng biết game nào chơi luôn...aoe cũng thua thằng trẻ con cùng xóm...:byebye:
ôi bác chơi lol là nhất đó. lol nó cân bằng lắm, ko phải kiểu tiền đè chết người đâu. nói chung em thích lol vì cái đó, và tính đồng đội, chiến thuật rất cao, có khi hơn aoe đấy chứ (bạn bè em chuyển sang lol hết rồi, bỏ aoe luôn:gach:)

maburua

Reaction score
0
av6 said:
ôi bác chơi lol là nhất đó. lol nó cân bằng lắm, ko phải kiểu tiền đè chết người đâu. nói chung em thích lol vì cái đó, và tính đồng đội, chiến thuật rất cao, có khi hơn aoe đấy chứ (bạn bè em chuyển sang lol hết rồi, bỏ aoe luôn:gach:)
thôi, không nghe lời dụ dỗ kẻo lại không dứt ra được....:beauty:hôm qua xem qua rồi....cũng không đẹp bằng đế chế ngày xưa:canny::gach:....nhìn nó thật hơn, và không ảo như lol...:go: