Lương tháng trung bình của các bác là nao nhiêu?

online62017

Reaction score
0
Dưới 5 triệu :) chả biết nói gì nữa. Làm cố 1 năm vậy coi dc bao nhiêu thì tính cái khác

online62017

Reaction score
0
mikenlanggio said:
Mấy hôm trước lập cái top trên 100 tỏi nên gửi ngân hàng không mà mod xóa cmn mất. Ảnh này là ảnh hôm đó. Giờ trên 100 tỏi rồi nhé các bác :byebye:
Thím :sosad: em bữa giải nhất loser king. Thím tài trợ em ít đi thím :shame: ko cho em mượn ít ít mua cái pc rồi em lãnh lương trả sau:sexy::chaymau:

ryajautb

Reaction score
35
daptuyettamgai said:
Gato với mấy thím lương vài chục củ quá :sosad:
Em lương trưởng phòng mà có 8 củ, vợ lương cũng tầm 7tr, có 1 đứa con nhỏ. Đi làm hơn 10 năm dành dụm được 400tr, bố mẹ hai bên cho được 400tr với lô đất, em vay thêm 200tr của bố mẹ nữa thế là xây được căn nhà 1 lầu ở thành phố. Giờ lương 2 vợ chồng tuy ít nhưng cũng đủ sống thong thả, nợ của bố mẹ thì từ từ trả không sợ :">
Giờ bà con, bạn bè nhìn vào cũng bảo 2 vợ chồng sung sướng, có nhà cửa ở phố, thích gì ăn nấy ...nhưng nhìn thu nhập thấy mình loser quá, giờ không dám đẻ thêm đứa nữa vì thấy ko đủ tiền nuôi với người thân toàn ở dưới quê không ai ở gần mà nhờ vả :sosad:
Kinh doanh đi thím, vợ chồng em có bao nhiêu kinh doanh hết, vẫn ở nhà bố mẹ :sexy:

angle_down

Reaction score
0
cttt18 said:
Đang định khoe đạt chuẩn vozer. :sexy:
Vào nhìn lại chuẩn, wtf đã nâng chuẩn :surrender:
lủi thủi đi ra :sosad:
chuẩn 4k rồi mà

badbois

Reaction score
0
Lương mình bảo với bạn bè đéo đứa nào tin. 7 củ, cty nước ngoài.

Được gửi từ iPhone 6 - vozForums

Viaipi_mvl

Reaction score
0
Phụ hồ lương 3 củ 1 tháng, 3 tháng lĩnh lương 1 lần, mỗi lần lĩnh 1 tháng lương :sosad:

Sent from Samsung SM-G935P using vozFApp

Reaction score
1
ChivaoxemKocomment said:
Kinh doanh đi thím, vợ chồng em có bao nhiêu kinh doanh hết, vẫn ở nhà bố mẹ :sexy:
Khéo co thì ấm thôi chỉ là lâu giàu được, nhưng mà có vợ con là hơn nhiều winner lương 2k$ tối nằm tay sóc óc tưởng tượng rồi :adore::adore:
//2x :pudency::pudency::pudency: tán gái Hải Dương còn éo xong