tuanchelseaf412

Reaction score
0
Em chào các bác.Tình hình là sau khi bán hết mớ headphone nên k có gì nge bứt rứt quá nên muốn kiếm một em loa cho laptop và đt.E tìm khắp các diễn đàn thì toàn thấy edifer rồi micro lab.thấy nhiều người gợi em soundstick 3 với edifer 1700bt.Em thì khá khó tính nên quan trọng chất âm.:sweat:Chi tiết.bass chắc,sâu nhưng k cần nhiều lượng.Logitech có vẻ khá nhiều lượng.tại em nge tai nge quen rồi nên bass cứ nông nông là rất khó chịu.em hỏi máy người thì họ có tư vấn chơi loa bookself mà thấy nhiều loại quá trời :chaymau::chaymau: em hay nge rock nên độ chi tiết và bass khá quan trọng bác nào tư vấn cho em với .em cảm ơn:byebye:

0904223800

Reaction score
0
Em dùng đôi loa surround cũ và amply class D, giá chưa tới 2tr. Đảm bảo hơn đứt Logitech và Edifer
Bác tham khảo

matrix103dpi

Reaction score
1
Thử xem qua mấy con microlab solo đi bạn, soundstick 3 với edifer 1700bt mình chưa được nghe, chỉ được thấy ở ngoài thôi, nhìn nó nhỏ như cái nắm tay ấy :surrender:

lucky_me

Reaction score
0
Hix con Z906 của em mua về chưa 1 lần sử dụng được hết công suất vì sợ sập nhà.

Lỡ mua nó về rồi lại phải lắp kính, rèm cách âm, làm lại trần tường... loanh quanh hơn 30 củ để thỏa cái thú xem phim mở loa to :sweat:

volcanoz

Reaction score
0
SoundstickS3 hơn con edifer, bạn ở hn thì nên ra nghe trực tiếp. Trc cũng lăn tăn 2 hãng này sau lấy SS3.
Nhưng SS3 vẫn ko bằng đc con mx5021 của Altec cũ
Sent from Samsung SM-G955F using vozFApp

T.H.H

Reaction score
0
Bác nghe tai nghe bass chắc, xuống sâu thì loa nào dưới 4tr chịu nổi. Loa xuống không nổi nghe bẹt bẹt khó chịu. Bài Are you with me