Làm sao biết những người xung quanh (nhất là người khác giới) nghĩ gì về mình?

Luna Lune

Reaction score
1
Tự ti nên ko dám bắt chuyện với ai, nhiều khi mình có cảm giác rất nhiều người khác giới ngưỡng mộ mình ( thật ra là cũng có nhiều người chủ động pm mình rồi ) nhưng vì tự ti nên mình cũng ko có đủ can đảm để bắt chuyện làm quen. Lúc nào mình cũng sợ người ta chê mình kém cỏi, sợ có đứa tốt hơn sẽ cướp người mình thương :sosad:. Phải làm sao đây mấy bác :adore:

coldworld

Reaction score
0
Vậy thì bạn cứ nghĩ là họ coi bạn như cục đất là ok. Và Ko ai thích bắt chuyện với cục đất bao giờ đâu .

Họ nghĩ gì về bạn thì là chuyện của họ hay của bạn vậy ?

RaDiTimDuongCuuNuoc

Reaction score
0
Luna Lune said:
Tự ti nên ko dám bắt chuyện với ai, nhiều khi mình có cảm giác rất nhiều người khác giới ngưỡng mộ mình ( thật ra là cũng có nhiều người chủ động pm mình rồi ) nhưng vì tự ti nên mình cũng ko có đủ can đảm để bắt chuyện làm quen. Lúc nào mình cũng sợ người ta chê mình kém cỏi, sợ có đứa tốt hơn sẽ cướp người mình thương :sosad:.
Phải làm sao đây mấy bác :adore:
Làm sao biết những người xung quanh (nhất là người khác giới) nghĩ gì về mình? bỏ đi cái này thì mày sẽ hạnh phúc, tao nói thật:go:

tuhythaihau

Reaction score
1
Luna Lune said:
Tự ti nên ko dám bắt chuyện với ai, nhiều khi mình có cảm giác rất nhiều người khác giới ngưỡng mộ mình ( thật ra là cũng có nhiều người chủ động pm mình rồi ) nhưng vì tự ti nên mình cũng ko có đủ can đảm để bắt chuyện làm quen. Lúc nào mình cũng sợ người ta chê mình kém cỏi, sợ có đứa tốt hơn sẽ cướp người mình thương :sosad:.
Bằng cách hỏi những người xung quanh người đó :sexy:

kawasaki_w175se

Reaction score
0
Luna Lune said:
thớt đang nói mình à.
lúc sv thì đơn phương rồi sau khi ra trường lại làm chung cty mà cũng đơn phương.
giờ em săps lên xe rồi. :(
Cũng vì cái tội tự ti
via vozForums for iPhone

askri79

Reaction score
0
Luna Lune said:
nhiều khi mình có cảm giác rất nhiều người khác giới ngưỡng mộ mình ( thật ra là cũng có nhiều người chủ động pm mình rồi
Hình như có gì sai sai :stick:

tuyendaik11

Reaction score
0
quan tâm mẹ gì người ta nghĩ về mình. Mình vẫn lắng nghe nhưng phải biết sàng lọc để tiếp thu và thay đổi. Chứ bác chưa làm đã sợ người ta nghĩ gì nghị lọ về mình làm gì. Họ đâu có sống thay mình đâu. Cuộc sống là của mình mà

40tuoilayvo

Reaction score
1
yên tâm đi. méo có ai rảnh lol nghĩ gì về thớt đâu. người ta cũng đang bận nghĩ xem người khác nghĩ về người ta ntn. trừ khi thớt là người yêu của người ta thì mới phải lo