[LẠI HAM RẺ]Sapphire rx 580 nitro+ 4gb trâu

manhquan121

Reaction score
0
longltt said:
Hở chip => vga lỗi rồi, tiễn em nó lên đường và tậu em khác thôi thím. Tạm tính 7 tháng x30 ngày= 210 ngày /2tr= 1000 đ /ngày rẻ chán:beauty:
Mình mua có 1tr4 thôi :)))
via vozForums for iPhone

lamifa

Reaction score
7
longltt said:
Hở chip => vga lỗi rồi, tiễn em nó lên đường và tậu em khác thôi thím. Tạm tính 7 tháng x30 ngày= 210 ngày /2tr= 1000 đ /ngày rẻ chán:beauty:
Huyền thoại vozer giỏi toán là đây sao :)

longltt

Reaction score
1
lamifa said:
Huyền thoại vozer giỏi toán là đây sao :)
hihi nhầm nhọt tý do gõ thiếu một số 0 thôi muk. 10.000đ/ngày tự gạch :gach: :beauty:
chủ yếu là động viên an ủi nén đau thương tiễn em VGA lỗi đó lên đường mà tậu em trâu mới về dùng tiếp thôi ý muk :byebye:

wasabi

Reaction score
0
Các bác cho em hỏi ké. Gigabyte rx580 gaming MI xài đc ko. Em định mua mới để ráp dàn (làm việc, chơi game nhẹ). Thấy có chữ MI chắc là dùng để mining. Coi thấy ko có backplate so bản thường. Ngoài ra còn khiếm khuyết hay điểm nào cần lưu ý ko các bác.

Sent from my iPhone using vozForums

wasabi

Reaction score
0
Các bác cho em hỏi ké. Gigabyte rx580 gaming MI xài đc ko. Em định mua mới để ráp dàn (làm việc, chơi game nhẹ). Thấy có chữ MI chắc là dùng để mining. Coi thấy ko có backplate so bản thường. Ngoài ra còn khiếm khuyết hay điểm nào cần lưu ý ko các bác.

BOT

Administrator
Reaction score
4

*Vinh Tuan*

Reaction score
0
Captain Handsome said:
moá tụi bán card cho em thấy có điềm hay sao mà inbox tụi nó ko trả lời
định bù đổi con card khác mà tụi nó im ru lun
mới mua từ 1/5
Tìm mua của người dùng ấy bác, trâu với bò làm gì cho khổ
:stick:

*Vinh Tuan*

Reaction score
0
Captain Handsome said:
moá tụi bán card cho em thấy có điềm hay sao mà inbox tụi nó ko trả lời
định bù đổi con card khác mà tụi nó im ru lun
mới mua từ 1/5
Tìm mua của người dùng ấy bác, trâu với bò làm gì cho khổ
:stick:

Cyka

Reaction score
0
wasabi said:
Nghe nói dòng này nóng lắm, tầm 70-80 full tải ko ngon bằng sapphire hay gaming x

Logicism

Reaction score
0
Đang dùng con RX580 4GB 2tr chạy ngon lành. Mỗi tội chơi PUBG phải down công suất xuống 10% nếu không sẽ bị nháy màn, game ghẻ này nó cứ nhảy lên max công suất