Kitchen Series - Phim hài Nga cười vỡ bụng + Kêu gọi tuyển người dịch tiếng Nga cho film

11031996

Reaction score
1
Hình như có gì đó không ổn :sexy::sexy::sexy::sexy:
• Oăn cờ lao: goo.gl/AVFWDM
• Ép xe: goo.gl/iVz2k2
• Mi đi a phai ờ: goo.gl/LMo6JC

dangkikhowa9

Reaction score
0
Có ai ho mình hỏi sao mình tìm ở ep 25 26 23 không có sub và xem ở đâu để có sub được ko :(. Mình xem link mediafier ở phimnga.net thì ko có sub. Mà xem vậy khó chịu quá ko nằm được nội dung. Cảm ơn mọi người :(

Sent from my iPhone 6+ using vozForums

11031996

Reaction score
1
dangkikhowa9 said:
Có ai ho mình hỏi sao mình tìm ở ep 25 26 23 không có sub và xem ở đâu để có sub được ko :(. Mình xem link mediafier ở phimnga.net thì ko có sub. Mà xem vậy khó chịu quá ko nằm được nội dung. Cảm ơn mọi người :(

Sent from my iPhone 6 using vozForums
3 tập đó trên phimnga có sub, bác phải ấn vào cái hình bong bóng thoại ở gần nút âm lượng mới có ạ. Còn sub rời thì bác muốn down thì vô đây ạ :D https://drive.google.com/file/d/0B2i...pxOUVlQ0U/view

dangkikhowa9

Reaction score
0
11031996 said:
3 tập đó trên phimnga có sub, bác phải ấn vào cái hình bong bóng thoại ở gần nút âm lượng mới có ạ. Còn sub rời thì bác muốn down thì vô đây ạ :D https://drive.google.com/file/d/0B2i...pxOUVlQ0U/view
Em cảm ơn bác. Tại em bấm miết mà trên phimnga nó ko iện sub kể cả bấm bằng lap hay ip. :beat_plaster:
Sent from my iPhone 6 using vozForums

avril_lavigne13

Reaction score
0
Từ tập xuất hiện con gái ông bếp trưởng làm ẩm thực phân tử em cứ thắc mắc nguồn gốc của em này, chắc là con của ông này với 1 bà nào khác à, ở phần 1 chỉ thấy ông này có một đứa con gái mà gọi Vika là dì, mà em kia toàn xưng Vika là chị hết.

Sonah

Reaction score
2
avril_lavigne13 said:
Từ tập xuất hiện con gái ông bếp trưởng làm ẩm thực phân tử em cứ thắc mắc nguồn gốc của em này, chắc là con của ông này với 1 bà nào khác à, ở phần 1 chỉ thấy ông này có một đứa con gái mà gọi Vika là dì, mà em kia toàn xưng Vika là chị hết.
Ổng có nhiều vợ đó b

Perry the Platypus

Reaction score
0
11031996 said:
Hình như có gì đó không ổn :sexy::sexy::sexy::sexy:
• Oăn cờ lao: goo.gl/AVFWDM
• Ép xe: goo.gl/iVz2k2
• Mi đi a phai ờ: goo.gl/LMo6JC
Sao hẻo thế. Up lên cho anh em thấy. Cám ơn team dịch nhiều :D