[Kinh Dịch] Thím nào cần lập quẻ dự đoán thì vào!

duonglong22vn

Reaction score
1
Mr.Eat said:
Không có căn cứ gì thì khó định được lá số nào em nhé. Quẻ thì nói là em nên đi. Nếu có thể là định cư được hẳn. Nhưng giấy tờ chưa thực sự ổn cần kiểm tra lại.
Cảm ơn thím. Mình cũng rất muốn đi, và cư trú lâu dài bên nhật. Giấy tờ mình thì ok, chỉ vướng một chút tài chính.
Gửi từ Asus ASUS_X00TD bằng vozFApp

gamesthu99

Reaction score
0
Hỏi: Em sinh tháng 3 năm Quý Dậu 1993, tới nay vẫn lận đận đường tình duyên. Thầy cho 1 quẻ xem con khi nào lập gia đình ạ

duongblhn

Reaction score
0

em muốn tìm việc làm mới tại hà nội nghành nông nghiệp, bác xem phỏng vấn trong tháng này có đậu không

shark410

Reaction score
0

Bác thớt xem dùm em với, đang định làm 1 2 năm nữa trả xong nợ thì em định bỏ HN, vào SG xem có thay đổi được cuộc sống ko, với bao giờ em có vợ ạ. Về vụ giờ xinh thì em cũng ko chắc lắm, có thể là 9h, vì mẹ em ko nhớ rõ
.

tglfc

Reaction score
0
Mình là Nam: 7/7/1996 (Dương lịch). Sinh tầm 19:07

Nhờ thím xem qua tổng thể hộ em! Tiện thể xem luôn e vừa mới chuyển việc sang công ty mới, công việc có êm xuôi hanh thông, lương lậu chức tước có thăng tiến không ạ! Em cảm ơn!

ryajautb

Reaction score
35

Bác xem giúp em chuyện tình cảm gia đình với sự nghiệp sắp tới. Em cám ơn bác

anhtuan278

Reaction score
0

bác thớt xem dùm em về vấn đề tương lai sự nghiệp cho tương lai với ạ. Mình hiện tại đang khá mờ mịt dù đã có người đỡ đầu. Với lại xem giúp mình đường tình duyên với ạ.24 Năm rồi mà vẫn chưa được nắm tay con gái @@. Cảm ơn bác, chúc bác nhiều sức khỏe

Kevin Lucifer

Reaction score
0
Mr.Eat said:
Mệnh này có tài, chịu khó, chịu khổ tính tranh đấu cao. Nhưng ưa những việc kỹ thuật đặc thù như kiểu trưởng kỹ thuật hơn là cổ phần hay là ngồi chỉ tay 5 ngón.
Lá số này cung phúc không được tốt nên thường khó thỏa mãn được cái ham muốn của mình dẫn đến khó hạnh phúc.
Còn chỗ này mình cũng không nên ham hố quá. Nếu thuận được chút cổ đông cộng với làm xương sống cho hệ thống đó là ổn rồi em nhé.
Cảm ơn bác. Em thì tham nên đúng là không bao giờ hài lòng thỏa mãn được. Còn chỗ này em định đu càng từ 3-5 năm. Sau đó sẽ tự kinh doanh. Không biết tự làm tự ăn có hợp với em hay không

phobotainam

Reaction score
0
phobotainam said:
nhờ bác Mr. Eat xem giúp mình phần điền trạch với
mình bị ách tắc đã nửa năm nay rồi :sosad:

đá lên để bác Mr. Eat đừng quên mình :sosad:

trieuvanckm

Reaction score
0
trieuvanckm said:
vậy nhờ thím xem giúp mình công việc sắp tới thế nào nhé? công việc hiện tại mình không thích lắm, muốn cuối năm sau luân chuyển nội bộ về làm kĩ thuật. :byebye:
Image
Sent from HMD Global Nokia 8.1 using vozFApp
up lại nhờ thím Eat xsm giúp
Sent from HMD Global Nokia 8.1 using vozFApp