linuxe8

Reaction score
0
trai thèm lol lạ, gái nhớ b` xưa :chaymau::chaymau::chaymau:

Bỏ đi mà làm người :">:">:">

nat910

Reaction score
0
Mình cũng vậy.
Nhớ như in.
Khác 1 điểm là cô ấy với mình cách quá xa, chắc k bao giờ gặp nhau nữa.
Đôi lúc chỉ hy vọng được nhìn lại 1 lần.

trongrong_89

Reaction score
1
smjleee90 said:
Y mình, cũng dẫn về nhà ra mắt rồi nhưng dẩm dẩm lại chia tay. Rồi cả 2 cùng lập gia đình. Tết đi chúc tết thì tình cờ gặp lại vì 2 nhóm có vài người chơi chung.
Rồi thì đi chùa cùng, loanh quanh luẩn quẩn ăn uống hát hò xong cuối cùng kiểu cc gì nó lại về tay mình, thế là choén thôi :sexy:
Mà các ông có công nhận là nyc lâu không gặp đến khi gặp lại nhìn rất ngon và nứng không :sexy::sexy::sexy:
Em thì thấy có lỗi nên ít khi em gặp lại người cũ! Nói chung có ăn lại nhưng toàn lúc say nên nó chỉ vì nhớ chứ không phải chỉ vì tình dục! Ăn xong lại thấy hối hận chứ chả thấy thỏa mãn gì cả! Còn cái gì lâu ko ăn chả ngon, vợ cả tháng làm vài lần chả bót à :gach:

Nobita_Nobi

Reaction score
0
consairoi said:
Đọc tâm trạng vãi, tim vẫn cứ thắt lại, vẫn không quên được, vẫn mơ thấy hằng đêm

https://vozforum.org/showthread.php?t=7714165
Thôi bố ạ, ít ra người ta còn giữ được ít hình ảnh đẹp trong lòng nhau thì còn nc được với nhau. Bố đã làm trò bẩn đó thì nó chưa xiên cho là may rồi. Tắt máy ra ngoài hít thở không khí trong lành, thể dục thể thao để trông mình hấp dẫn hơn rồi đi tìm con khác đi, quan trọng hơn nữa là phải nhớ thằng đàn ông thì đừng làm mấy trò hèn hạ đó để chiếm đoạt được người mình yêu. Ngồi đó mà cứ thẩm với cái hình ảnh cũ của nó thì biết đời nào mà quên được.

xinchao123

Reaction score
0
lập gia đình rồi thì khuyên chủ thớt ra ngoài dùng gái dịch vụ hoặc ms thư giãn nhẹ nhàng
có trách nhiệm và lý trí chút sẽ dứt được nyc, còn dây vào thì dễ toang.

tình chỉ đẹp khi còn dang dở

smjleee90

Reaction score
0
trongrong_89 said:
Em thì thấy có lỗi nên ít khi em gặp lại người cũ! Nói chung có ăn lại nhưng toàn lúc say nên nó chỉ vì nhớ chứ không phải chỉ vì tình dục! Ăn xong lại thấy hối hận chứ chả thấy thỏa mãn gì cả! Còn cái gì lâu ko ăn chả ngon, vợ cả tháng làm vài lần chả bót à :gach:
Thì quan điểm của em cũng rõ ràng mà, có phải giống kiểu cặp bồ đâu. Lúc gặp cũng chào hỏi bình thường, thậm chí còn né nữa :pudency:
Cơ mà hát hò rồi có tí men thì cũng khó đỡ, đã vậy nó còn chủ động :stick:
Ăn xong sáng em dẫn đi ăn sáng, đưa về rồi lại không liên lạc luôn mà, không 1 cái tin nhắn luôn chứ đừng nói là gặp :chaymau:

NothingRelevant

Reaction score
0
Nobita_Nobi said:
Thôi, có lưu luyến thì cũng giữ trong lòng, cư xử vừa phải thôi, đừng nhắc lại chuyện cũ... Đã lập gd cùng người mới thì nên có trách nhiệm bác ạ. E thỉnh thoảng cũng có nt cùng người cũ nhưng chỉ là chia sẻ vài thứ linh tinh cuộc sống. Tuyệt nhiên ko bao giờ nhắc những gì có liên quan đến tình cảm.
Em thì "block" bác ạ. Không block kiểu vật lý mà block tư tưởng, cứ khi nào định nt email hỏi thăm gì lại đập mình 1 cái cho nhớ :sosad: Tại vì sau chia tay vẫn liên lạc trong 2 năm, 2 năm này khổ vkl nêm quyết tâm dứt hẳn.
Còn "thỉnh thoảng" (tần suất cụ thể thôi k nói) nhớ và mơ đến là rất bình thường.:sosad:
Tốt nhất cái gì lý trí biết ko còn gì để tiếp tục thì dứt hẳn đi thôi

Sent from Samsung SM-G975F using vozFApp