kéo dài chân có hệ luỵ vĩnh viễn gì không

Zyngo

Reaction score
0
1m75 đẹp rồi đòi hỏi gì nữa fen. Bỏ tiền đó ra làm đẹp thể hình, phông bạt ngoại hình có phải ngon ghẻ hơn ko. Chưa kể muốn đẹp trai thì làm đẹp da, nâng mũi, sửa răng môi ko phải ok hơn à. Nghe nói kéo chân trông ghê vkl

via vozForums for iPhone

R.E.A.L.L.O.V.E

Reaction score
0
Mét 75 trừ khi mất cân đối chứ cân nặng chuẩn, tỉ lệ chân/ lưng đẹp thì ở vn thừa sức làm người mẫu nhé
. Kéo chân thì ko, viện 108 hay viện chỉnh hỉnh đều làm đầy rồi, từ 6 tháng - 1 năm kèm vài trăm triệu. Có điều đau đơn với dễ phát sinh tùy cơ địa.

TauKhua

Reaction score
0
Giày độn, tất độn, lót giày độn, tóc vuốt bồng, tập gym cân đối, quần áo thời trang đi đã chứ. Chắc anh m57 chứ không phải m75 vì đi giày vào cũng phải ~ m8 rồi, hoặc hơn nữa nếu mà anh muốn độn lên

Gửi từ Asus ASUS_T00I bằng vozFApp

Mr Robot

Reaction score
1
ngongja_version2 said:
di chứng như nào ạ, các bác có thể miêu tả chi tiết được không, hình như vấn đề này rất ít tài liệu, đa số rất chung chung, mình nghĩ nếu nghề nghiệp của mình không phải thể thao, vận động viên thì chân hồi phục tầm 85-90% cũng chả có ảnh hưởng gì cả, chỉ sợ què quặt dáng xấu, chân yếu không chạy nổi, phải ngồi xe lăn thôi
phải tính đường lâu dài, khi 40 50 chân nó có còn như cũ nổi không?

khả năng cao chân bị yếu đi nhiều và dễ bị các vấn đề về chân. Chưa kể phẫu thuật dạng này risk khá cao và ít người thực hiện.

bacmap

Reaction score
2
Bạn mình bị gãy tay bó bột sau này còn ko dám khiêng vác đồ nặng, ko dám chơi mấy môn thể thao như gym hay đá banh vì sơ suất có thể gãy lại chỗ cũ. Kéo chân kiểu này mà quảng cáo sau này đá banh được thì hơi nghi ngờ.

R.E.A.L.L.O.V.E

Reaction score
0
Thằng lồn nào bảo kéo dài chân ghê thì xem lại nhé. Gần hết con trai, chân và lưng bằng nhau kéo thêm 5-8 phân thì chỉ có đẹp ra, còn thẩm mỹ, trai hay gái chân dài đều rất đẹp nhé, trừ khi quá mất cân đối. Lee min ho cao tầm mét 8 rưỡi mà sải chân mét 2, trở thành chuẩn mực hàn của dân đen
. Còn bt dáng lùn, lưng dài losser kéo chuẩn thì đéo có chuyện xấu

bomcon123456

Reaction score
1
Riêng cái khoản dây thần kinh rồi tủy xương các thứ nghe đã khiếp mẹ rồi

Trừ khi nhà có điều kiện, ăn không ngồi rồi, chi 1 đống tiền ra thôi.

coldworld

Reaction score
0
có hệ lụy gì thì bạn nhờ bác sỹ phụ trách hỏi họ là sẽ rõ. Bạn nên đây hỏi làm sao chính xác dc

hdkhanh

Reaction score
0
em cám ơn, nhưng em cần tư vấn vào trọng tâm những hệ luỵ thôi, còn sơ qua thì em không lao động chân tay, vấn đề tiền bạc cũng không là vấn đề với em, em cũng không dùng ngoại hình để kiếm tiền, chịu đau cũng không sao, mà hình như em thấy rất ít tài liệu nói về việc kéo dài chân, các bác có thể đưa ra chi tiết những biến chứng cụ thể/ tại sao nó lại không an toàn không ạ? Em cám ơn!