Kể về con bạn thân của các thím đi :sexy:

Noolno

Reaction score
0
vozer_gioi_toan said:
Học cùng nhau cấp 3, đến h mười mấy năm. Cũng có thể gọi là hoạn nạn cùng nhau :( Năm lớp 12 nó lỡ có bầu vs thằng bồ, phải phá, phá xong mới báo mình biết (đúng 30 tết). Cả ngày 30 tết mình bỏ hết cv nhà, đưa nó ra bãi đá sông hồng nghe nó khóc và tâm sự, rồi bố mẹ nó ốm mình cũng chăm, ... Sau này chỉ vì mình thấy nó sống bất cần, thù đời quá, mình mắng nó nên nó dỗi và từ đó ko trao đổi gì nữa. Giờ thì mình tai nạn gãy 2 chân, nó biết cũng đ thèm hỏi han gì, cảm giác đời bạc vl
Quá đen cho thím có con bạn dẩm , bị đụ đến mức chửa xong thằng kia bỏ , thế là thù đời , dễ thấy của mấy con dẩm
Gửi từ Điện thoại siêu nhân Gao đen bằng vozFApp

Mr.Survivor

Reaction score
0
Hulk CuToa said:
Ơ địc mạ giống hulk vãi :eek:h: lúc đấy còn éo hiểu làm sao mà bị block nữa cơ :shot:
Gửi từ Samsh*t bằng vozFApp
Tôi cũng vậy. Tôi nói với nó là có ny - vậy là nó block tôi. Hôm rồi họp lớp nó trả nợ 3 chén rượu từ lâu rồi. Hỏi tại sao block thì nó không nói. Có lẽ từ giờ sẽ không liên lạc với nhau đc nữa

Được gửi từ iPhone seX - vozForums

tintinkaka

Reaction score
0
Trước chơi thân 2 em, tuần nào cũng trà sữa cf, mà hội mấy e đó 5 em
Sau này chừa 1 con tại mắt hí, giống khựa đéo phải gu , lại ghét vl :lmao:

Lastway

Reaction score
0
Mr.Survivor said:
Tôi cũng vậy. Tôi nói với nó là có ny - vậy là nó block tôi. Hôm rồi họp lớp nó trả nợ 3 chén rượu từ lâu rồi. Hỏi tại sao block thì nó không nói. Có lẽ từ giờ sẽ không liên lạc với nhau đc nữa Ảnh Ảnh
Nó thích ông thì nó block thôi. Trc crush tôi có ng yêu tôi cũng làm thế.
Gửi từ Xiaomi Redmi Note 4 bằng vozFApp

Z.e.n.S

Reaction score
0
Ngày trước học THCS có nhỏ bạn ngồi bàn trên, mình hay chọt áo ngực nó
Lên THPT học khác trường nên ko nói chuyện nữa
Đến khi lên thành học ĐH thì gặp lại, nó học sư phạm, còn mình học công nghệ
Lúc đó mình với nó bắt đầu thân thiết lại, hay đi ăn, đi uống chung với 1 nhóm bạn khác, dần dà tách riêng ra chỉ có mình và nó
Nhớ có hôm mưa như trút nước, mình với nó ăn bánh tráng trộn hay gì đó quên mất, không có áo mưa, dầm mưa chạy về phòng trọ
Trên đường về, tự nhiên nó ôm mình cứng ngắt, thấy nó run bần bật vi lạnh, mình cũng im không nói gì, cứ để nó ôm, mà cặp ngực căng tròn cứ ép vào lưng mình, làm mình cũng hơi suy nghĩ lung tung

Noolno

Reaction score
0
Z.e.n.S said:
Ngày trước học THCS có nhỏ bạn ngồi bàn trên, mình hay chọt áo ngực nó
Lên THPT học khác trường nên ko nói chuyện nữa
Đến khi lên thành học ĐH thì gặp lại, nó học sư phạm, còn mình học công nghệ
Lúc đó mình với nó bắt đầu thân thiết lại, hay đi ăn, đi uống chung với 1 nhóm bạn khác, dần dà tách riêng ra chỉ có mình và nó
Nhớ có hôm mưa như trút nước, mình với nó ăn bánh tráng trộn hay gì đó quên mất, không có áo mưa, dầm mưa chạy về phòng trọ
Trên đường về, tự nhiên nó ôm mình cứng ngắt, thấy nó run bần bật vi lạnh, mình cũng im không nói gì, cứ để nó ôm, mà cặp ngực căng tròn cứ ép vào lưng mình, làm mình cũng hơi suy nghĩ lung tung
Giống cái truyện ếch ngày trước hay đọc vch
Gửi từ Điện thoại siêu nhân Gao đen bằng vozFApp

Mr.Survivor

Reaction score
0
Lastway said:
Nó thích ông thì nó block thôi. Trc crush tôi có ng yêu tôi cũng làm thế.
Gửi từ Xiaomi Redmi Note 4 bằng vozFApp
Có lẽ vậy. Tôi cũng đã từng rất rất thích cô ấy. Cho tới khi tôi lựa chọn người phù hợp hơn để yêu. Tôi cũng nghĩ cô ấy có t.c với tôi, nhưng tôi muốn cô ấy gặp đc người tốt hơn tôi. :pudency::pudency:

1 Cu 3 Bi

Reaction score
0
Tao học y đm bạn bè đa số là gái, cũng đéo thân gì lắm đâu mà chúng nó dâm vãi l*n. T mà liều chắc cũng đ*t được ít nhất 4 con ... h nghĩ lại hơi tiếc

Được gửi từ iPhone XXX - vozForums

Jella Trinh

Reaction score
1
hôm đấy em buồn tình rủ mình đi uống beer. thế là ra ngoài mua beer với đồ ăn về phòng trọ mình. phòng mình 2 giường,cho ẻm nằm giường dưới. ẻm say rồi mò lên trên gác nằm chung đòi mở máy tính xem phim, xem đc 30s ẻm đòi hôn mình, mình né ra rồi ẻm xin lỗi mình. đc vài phút sau em lại quay qua ôm mình sờ thằng em mình, rồi ôm hôn mình luôn. mình cũng đáp lại nhiệt tình luôn. nhưng dừng lại ở ABC - Xy thôi chứ không Z. vì mình thấy sao sao ấy. bế ẻm xuống dưới đắp mền cho ẻm, lúc sau say ói từa lừa dọn mệt chết mẹ. thề khoongh chém. và mình đéo tin có bạn thân khác giới

WindyydniW

Reaction score
0
Jella Trinh said:
hôm đấy em buồn tình rủ mình đi uống beer. thế là ra ngoài mua beer với đồ ăn về phòng trọ mình. phòng mình 2 giường,cho ẻm nằm giường dưới. ẻm say rồi mò lên trên gác nằm chung đòi mở máy tính xem phim, xem đc 30s ẻm đòi hôn mình, mình né ra rồi ẻm xin lỗi mình. đc vài phút sau em lại quay qua ôm mình sờ thằng em mình, rồi ôm hôn mình luôn. mình cũng đáp lại nhiệt tình luôn. nhưng dừng lại ở ABC - Xy thôi chứ không Z. vì mình thấy sao sao ấy. bế ẻm xuống dưới đắp mền cho ẻm, lúc sau say ói từa lừa dọn mệt chết mẹ. thề khoongh chém. và mình đéo tin có bạn thân khác giới
Mạnh dạn dự đoán xấu và béo

Được gửi từ iPhone XXX - vozForums