Kể chuyện nhục nhã nhất thời đi học của các thím

seoul8810

Reaction score
0
nhục k có nhưng ngu thì có, năm đó lớp 4 lớp 5 rồi thì phải, nghịch với bọn trẻ trong lớp, 4 đứa chia 2 phe lấy đá 3x4 chọi qua cái tường, chọi thì có thấy con mẹ gì đâu, đang hăng thì nghe 1 bà trong xóm bảo chọi lổ đầu thằng nhỏ rồi kìa, mình cứ tưởng hù để k chọi nữa thì thấy nó lon ton chạy ra 1 tay bụm đầu, máu me đầm đìa, sợ xanh mẹ mặt, xong thì chở vào trạm xá băng lại thôi, k bị nặng, chỉ chọi trúng mạch máu, nhà kia ngta cũng k nói gì, về mẹ cũng chả đánh, lúc đấy đúng tái mặt, mặt k còn hột máu

TNLPK

Reaction score
1
ở lại lớp năm lớp 8.
Ngày đấy mình đẹp trai nhất trường nữa ai ai cũng biết.
Có con bé đẹp gái nó yêu mình say đắm, mình ở lại lớp nó lên lớp 9 mà nó vẫn yêu :((
Rồi họ hàng, hàng xóm, bạn bè ôi thôi bách nhục..

m0n star

Reaction score
0
Nhục thì chỉ có chuyện rách quần.
Chạy nhảy đuổi nhau xong túi quần nó chơi vào cạnh bàn rọt một phát toạc một bên chỗ túi quần bên phải.:sosad:
Đến giờ toán bà giáo bắt lên bảng giải bài. Thế là đi sát tường bên phải lên đéo ai phát hiện, giải xong đi giật lùi xuống:amazed:
Bà giáo thấy lạ xuống tận nơi xem xong còn ồ lên . nhục vl

Tesla_Kingdom

Reaction score
0
Mình thì đang chạy xe đạp, nghe phía trước có tiếng xẹt xẹt. Cúi xuống chỉnh lại cái chắn bùn trước thì cắm đầu xuống đường. Máu bê bết và được gái chở vào bệnh viện. Ông bác sĩ may 6 mũi ở đầu, 4 mũi dưới cằm, bonus thêm cái nơ trắng trắng xinh xinh, tổ chảng trên đầu mình nữa (ổng lấy gạc y tế tạo hình cái nơ).
Đi học bị bạn bè, xung quanh cười mà không hiểu vì sao, đến lúc cắt chỉ thì mới ngẫm ra vấn đề. Và từ đó, mỗi năm bạn bè đều nhắc lại kỉ niệm đó trên facebook.

baophan338

Reaction score
0
bunwa said:
-Năm lớp 8 đi chơi với 2 thằng bạn, sáng đó tự nhiên nổi cái trò vô trym nhau, lúc về tự nhiên e nhớ tới cái hình phim hoạt hình thôi mà tự nhiên nó cương lên, hồi đó méo mặc sịp. Tự nhiên thằng bạn nó đưa tay chộp phát nắm trym em, e giật mình nó cũng giật mình éo nói dc câu gì lun :gach:
:shame::shame::sexy::sexy::sexy:
// Mình thì chả có chuyện gì nhục nhã cả, chỉ có cuối năm lớp 9 bị thằng bạn ngồi cạnh lợi dụng lúc mình ngủ gật trong lớp lấy tay thò thò sờ soạng trym mình, mãi sau này mới biết nó là gay :sosad: Lên cấp 3 thì hên nó chuyển qua trường khác không có học chung, chứ không thì :(( Lúc ấy người mình ốm như cò hương, còn nó thì to xác như voi vậy :sweat: Nhìn thân hình như vậy mà không thể ngờ được :sosad:

Duri

Reaction score
0
combo rách quần ỉa đùn mình có đủ, và đéo thể nhục hơn, lớp 2 chuyển trường, đéo biết tolet ở đâu nên ráng nhịn, ra lúc nào k hay, ỉa thối ùm cả lớp, phải nghỉ 1 tuần mới dám đi học lại, năm lớp 9 thể dục học nhảy cao, mình nhảy thế đéo nào rách cả 2 quần(thun TD xà lỏn, thời đó k mặc sịp) mà k hay, đến lúc thi xong thầy bắt ngồi tập trung giữa sân nghe thầy đọc điểm, e ngồi vị trí gần như trung tâm và trong tư thế ngồi xổm, lúc đó hồi hộp hóng điểm đéo để ý là trym mình gần như thò ra ngoài rồi, cứ thấy mát mát và bọn trong lớp cứ nhìn mình mãi, tới lúc nhìn xuống thì ôi thôi, chỉ muốn chui xuống đất, mà lớp 9 thì các bác biết trym ntn và đủ lớn để nhục ntn rồi đó :sosad:

vaoluon1

Reaction score
0
cũng góp 1 truyện: năm ấy tao học lớp 11. học lực cũng thuộc dạng biết tí. được sắp ngồi chung bàn với con bé này( mắt to môi mọng mông to vú mẩy dâm thôi rồi). mấy lần lóc cóc xe đạp đi học gặp thằng ny nó đèo đi nhà nghỉ.( đúng hôm đấy nó nhờ mình viết giấy xin nghỉ hộ):beauty::beauty:
2 đứa ngồi cuufng bàn nói chuyện cũng khá hợp. tao chuyên toán lí hóa nên kiểm tra toàn cho nó chép bài với chỉ bài nó, dc điểm cao nó khoái lắm.
thời ấy còn dùng 3110c thần thánh chát ola các kiểu, em nó toàn nhờ tao lập hộ nick, chắc lên chăn chuối, thi thoảng còn khoe tao mấy cái ảnh chụp trong nhà tắm, hỏi mình "cậu thấy tấm nào đẹp" :beauty::beauty:
thi thoảng ngồi cùng em nó hay dựa đầu vào vai tao xong tao cũng tiên tay sờ loạng choạng, xong còn để cả vào háng em nó, em nó cứ thế kẹp tay tao lại trời mùa đông ấm vãi các fen ạ.
chuyện không có gì đáng nói nếu như ko có hôm ấy:chaymau: vẫn nhớ như in là tiết toán đang học hàm số tao đang ngồi chọt tay vào háng nó để im trong đấy háng nó cứ kẹp chặt tay tao, nó mặc quần jean ôm sát mông với đùi nên ngọt lắm. đang vân vê đùi với háng nó thì mấy thằng ml ngồi bàn sau nó cười cười , tao đéo hiểu gì quay lại nhìn tụi nó, thấy tụi nó đang quay clip mới vl. sau đó nó up lên youtube :gach::gach:
sau đó thì cả trường biết đến tao với nó. nghĩ lại vừa buồn cười vừa hồi hộp.
sau đó thì tao tẩn thằng quay clip 1 trận . hết

leopard06

Reaction score
0
Lớp 4 5 gì đó mẹ mua cho cái sịp 7 màu bắt mặc đi học, khó chịu vãi nhưng ko dám cãi, bữa đó t2 đang ngồi chào cờ đau bụng quá chịu ko nổi nên nó tuôn ra luôn, lỏng le mấy thím à :sexy: mà cũng hên có cái sịp nó giữ lại, vừa chào cờ xong xếp hàng vào lớp mình bắn thẳng vô nvs luôn, mà k dám đi nhanh sợ bọn kia nó biết nên phải đi khép háng lại từ từ đi ngang wc tấp vô luôn:stick: vào đó có bà bảo mẫu đang quét dọn nên mình thả ra luôn thế là nó tuôn ào ra, xong nghe bả chửi rồi rửa đít luôn :shame: thay luôn quần bán trú vào lớp mấy đứa kia hỏi nói ói :shame: còn cái sịp 7 màu về nhà kêu khó chịu quá nên lột quăng rồi :shame::stick::gach:

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 8 bằng vozFApp

codeforfood2015

Reaction score
1
Trước lớp 12, lúc nào cũng top 5 củ lớp.
Nhà ở trọ 1 mình nên bạn bè hay đến chơi, đứa nào dạt nhà cũng ghé 1,2 tối.

Lớp có thằng hỗn gì đó vs bà giáo ở lớp học thêm bên ngoài, bà ấy ghét bỏ nên tìm cách đuổi học. Nó dạt nhà vào ngủ nhờ mình 1 tối. Sau đó thì bị chuyển trường.
1 tuần sau thì bà giáo đùng đùng lôi lên trước lớp xỉ vả các kiểu trước mặt bạn bè và cô giáo bộ môn vì giao du với bạn xấu, bla bla,.... sau đó tuyên bố đéo có mặt mình trong lớp. Không cho đi học thêm luôn.

Từ đứa top 5 lớp rồi bị bạn bè xa lánh kỳ thị (dm bọn bạn chó cấp 3), học kỳ 1 lớp 12 bị úp sổ vì môn Văn đéo cho thi bù 1 bài bị ốm nghỉ có phép mà bà CN bảo ko có phép (0d).
Ông bà zà biết chuyện nên gặp cô CN thì bị bà ấy xỉ nhục. Mình tức mà bị ông bà bấu tay ko cho nói.
Lần đầu tiên thấy ông zà khóc vì bất lực.

Thế rồi quyết tâm lấy lại tất cả.
Mình bỏ học khối D, quay sang học khối A.
Thời gian ấy ngủ có 4h mỗi đêm, sáng đến lớp ngủ bù vì có ai quan tâm nữa đâu mà sợ.
Thi học kỳ 2, ngồi 1 mình 1 góc làm riêng, ăn tất :)) tự nhiên học sinh giỏi toàn diện.
Ko vào top5 như trước nhưng điểm 3 môn khối A cảm giác đủ thi bất kể trường nào.
Thi tốt nghiệp thì con mụ CN còn ko cho đóng cả tiền chống trượt. Còn bảo với các lớp khác là đừng giao du với thằng ML là mình.
Cũng méo cần, thi có 6 môn trong đó chỉ có 1 môn sinh là đuối tí. Tốt nghiệp, đỗ khối A với 24d xong đi liên hoan lớp, mình chỉ thẳng mặt từng thằng đã từng ăn nhờ cơm, ngủ nhờ giường mình ... Chỉ luôn cả mặt cô CN mà chửi.
Năm sau họp lớp ko thấy cô đến nữa. Mấy thằng ăn nhờ ở đậu cũng đến đóng quỹ xong cũng ko ở lại ăn.

Hoahuongduong1995

Reaction score
0
Nhiều năm được chọn đi thi Học sinh giỏi mà chả năm nào được cái gì :sosad: Gần 30 năm rồi vẫn chưa hết nhục.