Hướng dẫn tạo sever Mu offline SS8

Coriolis

Reaction score
1
À bác tokuda nếu được cho em hỏi thêm được không ạ?

Ví dụ ở file eventitembags.txt, ở dòng code của item rớt ra có chỗ luck nhận 2 giá trị là 0 (là ko có luck) và 1 là có luck, vậy mình muốn đồ rớt ra random có luck hoặc ko có luck thì chỉnh thế nào ạ? Em định cho 2 dòng giống nhau, 1 dòng là 0 một dòng là 1, nhưng như vậy thì em nghĩ tỉ lệ có luck sẽ là 50%, quá cao, còn thêm vài dòng số 0 nữa thì có vẻ file rất dài.

Đồ exc cũng vậy, em chỉnh exc là 1 thấy rớt toàn item chỉ có 1 dòng duy nhất, vậy mình muốn random từ 1-3 dòng thì làm sao ạ?

Tokuda

Reaction score
0
Coriolis said:
À bác tokuda nếu được cho em hỏi thêm được không ạ?
Ví dụ ở file eventitembags.txt, ở dòng code của item rớt ra có chỗ luck nhận 2 giá trị là 0 (là ko có luck) và 1 là có luck, vậy mình muốn đồ rớt ra random có luck hoặc ko có luck thì chỉnh thế nào ạ? Em định cho 2 dòng giống nhau, 1 dòng là 0 một dòng là 1, nhưng như vậy thì em nghĩ tỉ lệ có luck sẽ là 50%, quá cao, còn thêm vài dòng số 0 nữa thì có vẻ file rất dài.

Đồ exc cũng vậy, em chỉnh exc là 1 thấy rớt toàn item chỉ có 1 dòng duy nhất, vậy mình muốn random từ 1-3 dòng thì làm sao ạ?
Bác để itemdroptype = 1
Gửi từ
bằng vozFApp

suotngaybjhack

Reaction score
0
Tokuda said:
Bác để itemdroptype = 1

Gửi từ
bằng vozFApp
Chủ thớt đâu mất rồi, chả thấy update gì cả:sweat:

bác làm được ss13 trên máy ảo không:byebye:
bản đó nghe nói ngoại hình nhân vật được làm lại đẹp lắm:beauty:

Tokuda

Reaction score
0
suotngaybjhack said:
Chủ thớt đâu mất rồi, chả thấy update gì cả:sweat:

bác làm được ss13 trên máy ảo không:byebye:
bản đó nghe nói ngoại hình nhân vật được làm lại đẹp lắm:beauty:
Cũng đc bác
Gửi từ
bằng vozFApp

khongten0918

Reaction score
0
các bác cho em hỏi với

em cài mu ss6p3 em chỉnh khá ok rồi nhưng mà phần làm nhiệm vụ 1 2 bị lỗi gì đó các bác ạ

em rs khoảng 10 lần và lv 120 mà nó ko cho làm nv, ko biết cái này fix chỗ nào ạ

longsamset

Reaction score
0
Coriolis said:
Đào lên cái, cũng trong MU này, có thím nào biết cách chỉnh cho item 380 có thể cầm từ level 1 không hướng dẫn mình với? Reset xong đồ 380 vẫn mặc trên người nhưng không có tác dụng

Mình vào máy ảo chỗ data\item chỉnh ở item.txt mà nó ko được, hình như phải chỉnh cả trong client mà không biết chỗ nào

Giúp mình với ạ
Bác chỉnh kiểu gì chỉ e với :byebye:

holysheet

Reaction score
0
Ông tô ku đa up cái sv mu của ông lên cho anh em quẩy phát đi nào