[HOT] PERSONA 5 chính thức chơi ổn định trên giả lập RPCS3

anhyeuviolet

Reaction score
0
llvllr30 said:
kaneshiro palace rồi à thế thì còn 5 palace 5 boss nữa, còn nếu lấy true ending thì 6 boss nữa :sexy:
Đậu game hay thế mà, nó dài dài tí chơi cũng đã thím ạ.
Bận đi làm nhưng game cuốn vãi, tối nào cũng cày vài tiếng :sweat:

llvllr30

Reaction score
2
anhyeuviolet said:
Đậu game hay thế mà, nó dài dài tí chơi cũng đã thím ạ.
Bận đi làm nhưng game cuốn vãi, tối nào cũng cày vài tiếng :sweat:
boss true ending cũng khoai lắm đấy :sexy:
em phải grind tụt cả dái mới lấy dc almighty boost với almighty amp để boost dame cái megidolaon mới quất dc :sosad:

anhyeuviolet

Reaction score
0
llvllr30 said:
em phải grind tụt cả dái mới lấy dc almighty boost với almighty amp để boost dame cái megidolaon mới quất dc :sosad:
Mình thì vẫn còn đang me cô giáo. Mà cốt truyện nó kéo đi khá nhanh sợ ko làm gì kịp. Chắc phải đánh từ từ lại kẻo đi nhanh quá gặp boss thì sml thím nhỉ :sweat:

llvllr30

Reaction score
2
anhyeuviolet said:
Mình thì vẫn còn đang me cô giáo. Mà cốt truyện nó kéo đi khá nhanh sợ ko làm gì kịp. Chắc phải đánh từ từ lại kẻo đi nhanh quá gặp boss thì sml thím nhỉ :sweat:
game này rush thì sure sấp mặt :sexy:

driverman

Reaction score
0
anhyeuviolet said:
Nói trước cho bác biết là game này muốn max out tất cả confidant là cực kì khó nhé, mình chơi hơn 400h trên ps4 mới max dc hết ở playthrough 4

llvllr30

Reaction score
2
driverman said:
Nói trước cho bác biết là game này muốn max out tất cả confidant là cực kì khó nhé, mình chơi hơn 400h trên ps4 mới max dc hết ở playthrough 4
confidant em cứ rush chariot đầu tiên :sexy:

triet1214

Reaction score
0
Mấy bạn cho mình hỏi cái Shader Cache của rpcs3 này sao nó load lâu thế nhỉ ? lần nào khởi chạy cũng lâu, không phải kiêu làm lần đầu lâu còn mấy lần sao nhanh như bên cemu nhỉ @@. Nhân tiện bản này chơi tốt nhất đó giờ ^^! thank bác.

don't_care

Reaction score
0
llvllr30 said:
Bác chơi trên ps4 hay trên giả lập thế cái almighty amp phải dùng network fusion mới đc mà 1423570

Iced.Tea

Reaction score
0
triet1214 said:
Mấy bạn cho mình hỏi cái Shader Cache của rpcs3 này sao nó load lâu thế nhỉ ? lần nào khởi chạy cũng lâu, không phải kiêu làm lần đầu lâu còn mấy lần sao nhanh như bên cemu nhỉ @@. Nhân tiện bản này chơi tốt nhất đó giờ ^^! thank bác.
Chọn ASMJIT Recompiler nếu bác muốn load trong vài giây :byebye:, chỉ có điều FPS khi chơi game lại không bằng LLVM :shame:
Thế nên chịu khó chờ chút khi boot game đi.

GreatMan

Reaction score
0
Giả lập này chưa ổn định Ninja Gaiden 1 2 3 phải không bạn, mình thấy fps thấp quá...