Hỏi về định cư Xuất khẩu lao động Canada

hoangcan0507

Reaction score
0
linkenphere said:
UNC phải ở toà nhà AB ko thím? Nó đang dính phốt lấy cọc xong im im, khách hỏi thì đẩy người này người nọ...
Cái thứ 2 là thím hỏi ngay Sponsor bên Canada trình ra cho = đc cái Designation Letter còn hạn. Nếu Sponsor ko đưa ra đc thì tan trường, dù chương trình có hay đến mấy cũng chỉ là bánh vẽ.
Sent from my iPhone using vozForums
:waaaht: mình sẽ hỏi con tư vấn viên ngay đây
phốt đấy thím đọc ở đâu thế để mình lên đó tham khảo :pudency:
Gửi từ putangina mo bobo gago bằng vozFApp

Rubik_ken

Reaction score
0
hoangcan0507 said:
:waaaht: mình sẽ hỏi con tư vấn viên ngay đây
phốt đấy thím đọc ở đâu thế để mình lên đó tham khảo :pudency:
Chỗ sponsor cho thím phải đủ điều kiện nha, nhiều cơ sở có lịch sử mua bán job là vào danh sách ko sponsor đc đâu. :sweat:
Sent from Xiaomi Mi Note 3 using vozFApp

Maradol

Reaction score
0
Lên fb kiếm hội định cư canada hoặc hội du học sinh canada mà hỏi vì họ đã tìm hiểu rồi

hoangcan0507

Reaction score
0
Maradol said:
Lên fb kiếm hội định cư canada hoặc hội du học sinh canada mà hỏi vì họ đã tìm hiểu rồi
cái quan trọng là cái công ty đó có lừa đảo dạng work permit ko thôi, qua đó được rồi nhiều cách để ở lại lắm thím, kết hôn giả cũng đc luôn nếu vã PR vì khi mình bên đó thì kết hôn nó rất đơn giản

Rubik_ken

Reaction score
0
hoangcan0507 said:
cái quan trọng là cái công ty đó có lừa đảo dạng work permit ko thôi, qua đó được rồi nhiều cách để ở lại lắm thím, kết hôn giả cũng đc luôn nếu vã PR vì khi mình bên đó thì kết hôn nó rất đơn giản
Bên canada ko biết chứ như Mẽo kết hôn giả cũng chua lắm nha, ko dễ ăn như ngày xưa đâu :shame: nhà mình có ng kết hôn thật mà trầy trật mới đc sang với chồng đó

hoangcan0507

Reaction score
0
Rubik_ken said:
Bên canada ko biết chứ như Mẽo kết hôn giả cũng chua lắm nha, ko dễ ăn như ngày xưa đâu :shame: nhà mình có ng kết hôn thật mà trầy trật mới đc sang với chồng đó
ko ý là mình sang đó lao động nhận lương đàng hoàng sau đó nếu thuận lợi thì kết hôn ở đấy luôn đó thím

hoangcan0507

Reaction score
0
Rubik_ken said:
Chỗ sponsor cho thím phải đủ điều kiện nha, nhiều cơ sở có lịch sử mua bán job là vào danh sách ko sponsor đc đâu. :sweat:
mấy cái này thì xem thế nào và yêu cầu ngta ra sao vậy mình ko rành lắm, yêu cầu nó show cái gì để mình yêu cầu nó
với lại designation là gì, nó kêu văn phòng có số đt địa chỉ luật sư luôn, bảo nếu có người thân bên đó có thể gọi điện để xác thực cũng được.
mình vẫn chưa hiểu rõ cái designation letter nó méo tròn ra sao thì yêu cầu noa thế nào hả thím ???

Dinhtrapsuot

Reaction score
0
ĐI CAN thì đường du học tốt hơn, cơ hội ở lại cao hơn. Đường lao động khó lắm.

hoangcan0507

Reaction score
0
Dinhtrapsuot said:
ĐI CAN thì đường du học tốt hơn, cơ hội ở lại cao hơn. Đường lao động khó lắm.
độ tuổi của mình fail du học rồi thím ơi :sosad:
thím nào hiểu biết thì giúp mình với mình sẽ hậu tạ hậu hĩnh ạ
zalo 0906979507

linkenphere

Reaction score
0
hoangcan0507 said:
mấy cái này thì xem thế nào và yêu cầu ngta ra sao vậy mình ko rành lắm, yêu cầu nó show cái gì để mình yêu cầu nó
với lại designation là gì, nó kêu văn phòng có số đt địa chỉ luật sư luôn, bảo nếu có người thân bên đó có thể gọi điện để xác thực cũng được.
mình vẫn chưa hiểu rõ cái designation letter nó méo tròn ra sao thì yêu cầu noa thế nào hả thím ???
Designation letter thím hiểu giống như giấy phép được cơ quan chức năng cấp đồng ý cho phép sponsor đc quyền tuyển dụng lao động nước ngoài.
Thường giấy này thời hạn có 6 tháng à, sponsor nó xin được mới dám hợp tác với agent tuyển dụng tại VN.
Thím hỏi bạn tư vấn xem sao :shot:
Sent from my iPhone using vozForums