Hỏi ship táo bạo

thaigiang

Reaction score
0
Cho mình hỏi
Các thím ship táo bạo là gửi trực tiếp về à hay thông qua dịch vụ thế
Có mấy món ham quá định Làm vài cuốc

thaigiang

Reaction score
0
Cho mình hỏi

Alias_X

Reaction score
0
thaigiang said:
Cho mình hỏi
tỉnh khác như Hn thì qua dịch vụ, e thì nhà ngay cửa khẩu nên nhờ bạn bè làm quần áo lấy :D

golizza

Reaction score
0
Alias_X said:
tỉnh khác như Hn thì qua dịch vụ, e thì nhà ngay cửa khẩu nên nhờ bạn bè làm quần áo lấy :D
thím làm dịch vụ đi, nhờ bạn bè làm quần áo lấy rồi ship lại cho em :shame:

mquack

Reaction score
1
qua dịch vụ nhé. khoảng 3 -5 ngày là về đến hn.
bác ship đồ gì a e xem nào :shame:

Seal

Reaction score
1
Lôi cuốn, tự tin dùng google translate thì tự mua cũng được, đỡ tốn tiền dịch vụ. Không thì có thể tham khảo thêm Aliexpress vì nó có tiếng anh, giá cũng cao hơn nhưng seller nó hiểu tiếng anh và có thể kì kèo được. Táo bạo phải chat qua aliwangwang và thường nó không nói tiếng anh, mà có mấy shop nó lại không ship quốc tế

giang_081190

Reaction score
0
Nhưng mà ít shop ship quốc tế lắm hàng nó đóng gói không cẩn thận là lan tèo luôn. Em ship qua sếu đỏ mà nó k nhắc đóng gỗ đi xừ con main laptop.:( Cong vênh luôn và không được bồi hoàn toàn bộ các bác ạ.:(

N.P

Reaction score
0
giang_081190 said:
Nhưng mà ít shop ship quốc tế lắm hàng nó đóng gói không cẩn thận là lan tèo luôn. Em ship qua sếu đỏ mà nó k nhắc đóng gỗ đi xừ con main laptop.:( Cong vênh luôn và không được bồi hoàn toàn bộ các bác ạ.:(
Trước mình cũng bị 1 đơn là gương, bộ phận mua hàng ko gợi ý đóng gỗ, về bể hết gần 1/2, mình khiếu nại lên bên đó chỉ chấp nhận bồi hoàn 50k do lỗi ko tư vấn.

IZZ

Reaction score
0
Nói chung là hên xui 50-50. Không nên ship đồ dễ vỡ, to mỏng. Mình chỉ dám mua case, tản nhiệt... từ taobao mà cũng lo sốt vó. Hàng đóng gỗ rồi mà chúng nó vứt còn bẹp cả gỗ. May mà bên trong vẫn ổn.

giang_081190

Reaction score
0
N.P said:
Trước mình cũng bị 1 đơn là gương, bộ phận mua hàng ko gợi ý đóng gỗ, về bể hết gần 1/2, mình khiếu nại lên bên đó chỉ chấp nhận bồi hoàn 50k do lỗi ko tư vấn.
Em đòi đưược 50% thôi. Vãi chưởng vậy mà trong quy định kêu bồi hoàn 100% giá trị đơn hàng nếu hỏng hóc không thể phục hồi :gach: