Hội S3 voz ai có máy vào đây thảo luận.

truonglam

Reaction score
0
hôm nào có 4.1.1 ae tập trug offline up rom tập thể đê ....

<Loading>

Reaction score
0
truonglam said:
hôm nào có 4.1.1 ae tập trug offline up rom tập thể đê ....
Thì khi nào có Official Rom chính thức cho S3 thì anh em offline chỉ chỉ chọt chọt nhau đi. :beauty:

RS125

Reaction score
0
Android trừ die phần cứng chứ phần mềm dù hỏng thế nào cũng có cách chữa nhé các bác, đừng lo.
Mình dùng chục con android rồi lỗi phần mềm thì không phải lo, root với up rom là đơn giản nhất rùi.

longnhi

Reaction score
0
trong đây có pro ko viết cái kernel này dùm mình cái ko hiểu sao chỗ mình sửa nó up rom tmobie chạy được , ko ai pro tiếng anh qua xda hỏi dùm mình cái , chân thành cảm ơn rất nhiều :pudency::pudency::pudency: giờ coi như chết rom stock đầu tiên luôn chạy được với boot này thôi
http://www.mediafire.com/?zum60nxczj277bz

truonglam

Reaction score
0
longnhi said:
trong đây có pro ko viết cái kernel này dùm mình cái ko hiểu sao chỗ mình sửa nó up rom tmobie chạy được , ko ai pro tiếng anh qua xda hỏi dùm mình cái , chân thành cảm ơn rất nhiều :pudency::pudency::pudency: giờ coi như chết rom stock đầu tiên luôn chạy được với boot này thôi
http://www.mediafire.com/?zum60nxczj277bz
ko hiểu bro bị j ? máy bro đằng sau là 9300 hay t999 máy bro bị ntn ??

longnhi

Reaction score
0
truonglam said:
ko hiểu bro bị j ? máy bro đằng sau là 9300 hay t999 máy bro bị ntn ??
bản quốc tế bị mất code imex nó up cho cái rom tmobie mới điêu
p/s: mới recovery lại rồi vào up thử lại về tình trạng cũ éo hiểu luôn tụi nó có thiết bị kich sóng hay sao ý :surrender:

longnhi

Reaction score
0
truonglam said:
đã nhiệt tình google nhưng ko ra dc ... chắc bro gửi ng quen ở hn đi sửa đi :sad:
hà nội thì bó tay lên hãng cho rồi ghét cái cảnh con điện thoại đang sài phê mà cho đi nghĩ dưỡng chán lắm :pudency: , hôm nay đi 3 tiệm , tiệm nào cũng bó tay