Hội S3 voz ai có máy vào đây thảo luận.

extremyst

Reaction score
0
j3lackfire said:
làm gì mà em nó lại lên được cả đồn công an vậy :chaymau: :chaymau:
:surrender: Em bị thằng trộm nó đua mất, may là em nghĩ ra lên DropBox tìm, thì thấy cái hình của người đang sử dụng S3 của em (chụp ảnh nó tự đưa lên đây :beauty:), em gọi cho tụi bạn nó tìm dùm anh đó , thế là tìm được rùi (nó bán cho anh đó có 7tr5) mang lên đồn Công An trình báo, h nó tạm giữ cái S3 của em trên đó, chờ giám định tùm lum rùi mới trả lại :sosad: h vẫn đang ở trên đó.

boxieunhan

Reaction score
0
extremyst said:
:surrender: Em bị thằng trộm nó đua mất, may là em nghĩ ra lên DropBox tìm, thì thấy cái hình của người đang sử dụng S3 của em (chụp ảnh nó tự đưa lên đây :beauty:), em gọi cho tụi bạn nó tìm dùm anh đó , thế là tìm được rùi (nó bán cho anh đó có 7tr5) mang lên đồn Công An trình báo, h nó tạm giữ cái S3 của em trên đó, chờ giám định tùm lum rùi mới trả lại :sosad: h vẫn đang ở trên đó.
Chúc mừng bác, em nó tạm trú vài hôm rồi lại về nhà thôi :)

Snownee91

Reaction score
0
Các bác dùng Rom cook cho hỏi bản nào là hoàn thiện nhất. Mình đang dùng Checkrom thấy khá hài lòng, mỗi tội pin vẫn sụt hơi nhanh

xaxtrwowngr

Reaction score
0
Chơi hàng công nghệ kog root, sử dụng room cook hơi phí, tuy nhiên nó cũng có 2 mặt, khi sử dụng room cook cũng có nhiều bản bị lỗi, nên tốt nhất qua a e giới thiệu, đã sử dụng rồi để làm theo cho yên tâm, chứ bản cook nhiều khi chạy đơ vãi

j3lackfire

Reaction score
0
extremyst said:
nằm trên đó 2 tuần rùi thím :sosad:
bác ơi, bác lấy được máy về chưa ạ :chaymau:

hình như vụ của bác, em nó nằm thở ở đấy là do bác chưa có cái khoản "ngoại giao" với các chú công an đấy :sosad:

namdiablo

Reaction score
0
Snownee91 said:
Các bác dùng Rom cook cho hỏi bản nào là hoàn thiện nhất. Mình đang dùng Checkrom thấy khá hài lòng, mỗi tội pin vẫn sụt hơi nhanh
RGUI MIUI kernel galaxsih b6 b5
hay omega v26.1 , wanam ICS ( bản JB wanam ko tốt lắm ) :chaymau: