Học code 6 tháng vào google này các thanh niên :lol:

dattenkhodocsebiban

Reaction score
0
Thằng em mình bỏ học năm cấp 2, cướp giật đi tù 2 năm, vô đó ở chung với thằng hacker, ngày nào nó cũng viết code xuống đất cho thằng này học. Ra tù đi làm hacker mũ trắng, bữa mới tìm được lỗi của fakeboog ăn giải thưởng 1tr $, chưa kể mấy cái lỗi nhỏ 10k$ 20k$ đếm ko hết, giờ nó cũng vừa làm cộng tác cho microptop tháng 20k$, mua căn mặt tiền nguyễn đình chiểu Q3, mới tậu em potchers, chơi với nguyên đám winer trên này cũng ngang ngang nó, thế mới biết vozer ưiner nhiều cỡ nào.

Trafalgar

Reaction score
0
dattenkhodocsebiban said:
Thằng em mình bỏ học năm cấp 2, cướp giật đi tù 2 năm, vô đó ở chung với thằng hacker, ngày nào nó cũng viết code xuống đất cho thằng này học. Ra tù đi làm hacker mũ trắng, bữa mới tìm được lỗi của fakeboog ăn giải thưởng 1tr $, chưa kể mấy cái lỗi nhỏ 10k$ 20k$ đếm ko hết, giờ nó cũng vừa làm cộng tác cho microptop tháng 20k$, mua căn mặt tiền nguyễn đình chiểu Q3, mới tậu em potchers, chơi với nguyên đám winer trên này cũng ngang ngang nó, thế mới biết vozer ưiner nhiều cỡ nào.:surrender:
CODE NGƯỜI TỬ TÙ:beauty::beauty:

dangom2016

Reaction score
0
Mjh có đứa e tốt nghiệp cấp 3 ngu như chó tiếng anh bẻ đôi đéo biết đi xklđ Nhật 2 năm gần N1 bảo mốt về VN đk học IT cho lương 5k đô chơi

itsgood

Reaction score
0
huyenoi said:
Ở gần chỗ trọ em có anh kia hay đẩy xe hủ tiếu ra bán ở đầu hẻm, hôm bữa có mấy ông nhỏ học IT đi ăn hủ tiếu xong để quên cuốn giáo trình lập trình C căn bản, ổng mang về nghiên cứu đâu tầm hơn tháng không thấy ổng đẩy xe ra đầu ngõ bán nữa.
Nay hỏi lại anh chủ trọ thì nói ảnh chuyển qua cổng trường cấp 3 gần đó bán rồi, chứ chỗ em ít khách ăn hủ tiếu quá.
đau cả ruột :rofl::rofl:

nipevt

Reaction score
0
vài năm trước, mình đi công việc, gặp được 1 thằng ăn xin. Nó xin mình tiền, mình cho nó ổ bánh mì, cái giấy gói là 1 trang trong cuốn "Lập trình C". Mấy hôm trước, mình có gặp lại nó cùng vị trí, thấy nó cũng đang ngồi đó xin tiền, nó rối rít cảm ơn vì trang đó mà nó đã bước vào nghiệp IT và nhận đc việc 5k/tháng. Mình hỏi, sao còn ngồi đây ăn xin? Nó bảo giờ ăn xin chỉ vì đam mê chứ không thiếu tiền nữa

anhcanh95

Reaction score
0
May biết được thớt này sớm và có chút đam mê code. Mục tiêu từ giờ đến Tết cố apply vào được công ty gia đình mình.

sirlyndon

Reaction score
0
E muôn chuyển qua it. Hiện tại e đang làm fuho rồi. Cần chạy xe ôm vs bán hủ tếu nữa k ạ