Av.Kalashnikov

Reaction score
0
hiepmapzzz said:

Thời con PC ghẻ cứ muốn lên vista, ko đc đành phải xài mấy cái soft giao diện :)
Sent from Samsung SM-G935F using vozFApp
Vista củ chuối thôi, máy bác chắc chỉ thíu ram chứ chạy 8.1 vẫn ngon nhoé, mình e2140 còn chạy đc :D

Reaction score
0
Trước thanh lý cho thằng bạn con lap cũ để nó đi công trường gấp nên mất hết dữ liệu ảnh ọt sưu tầm, nếu không thì giờ cũng đã có kha khá thứ để post :D

tannyvoquang

Reaction score
0
Mirabilis said:
Có thể vài thằng con nít bây giờ đéo tin, nhưng em này là hot girl còn trước cả thời Vàng Anh nữa, bèo cũng phải 10 đến 11 năm rồi... đến giờ xem lại vẫn thấy em ấy ngon và đẹp.
xưa mình cũng thích em này, giờ e ấy ở Mỹ, vẫn độc thân chưa chồng con gì nhé :gach::gach::gach:

betapdem:3

Reaction score
0
dammage said:
nguyễn hồng nhung, sao mai điểm hẹn, giờ chắc không còn mấy ai nhớ tới em này nữa

nói về độ nóng không bằng hoàng thùy linh, nhưng về độ ấn tượng chắc hơn vì đây là vụ lộ hình sex gây sóng gió đầu tiên (từ 2004)

dành cho người nào muốn tìm hiểu thêm về vụ này
:">:">:">
Yến vi còn trc nữa. Nữ sinh ngô quyền nữa

Secret Avengers

Reaction score
0
Thấy topic này tình cờ vô lại trang web .wap.sh của mình thấy vẫn còn hoạt động :)

Admin

Administrator
Reaction score
30
Secret Avengers said:
Thấy topic này tình cờ vô lại trang web .wap.sh của mình thấy vẫn còn hoạt động :)
Cũng nhớ cái thời trẻ trâu làm wap. xtgem với wapka còn cái wen.ru hay gì gì nữa:lmao::lmao::lmao:
Sent from my using vozForums

holding

Reaction score
0
dammage said:
nguyễn hồng nhung, sao mai điểm hẹn, giờ chắc không còn mấy ai nhớ tới em này nữa

nói về độ nóng không bằng hoàng thùy linh, nhưng về độ ấn tượng chắc hơn vì đây là vụ lộ hình sex gây sóng gió đầu tiên (từ 2004)

dành cho người nào muốn tìm hiểu thêm về vụ này
:">:">:">
Còn tài liệu nữa k bro ơi
Sent from my iPhone using vozForums

dang_cap_pro

Reaction score
0
betapdem:3 said:
Yến vi còn trc nữa. Nữ sinh ngô quyền nữa
nữ sinh Ngô quyền và cà phê Thanh Đa.
um sùm luôn. Mãi đến tần 2009 mình mới có dịp dẫn gấu ra cafe bờ kè Thanh Đa.
lần đầu tiên được ABC.....XY mà ko có Z. :stick::stick: