legolas_elif86v2

Reaction score
0
bản lĩnh bản lề lên thím
mình hút từ lớp 9 đến giờ 32 tuổi rồi
ngày mai là vừa tròn 1 tháng bỏ thuốc, vẫn ăn nhậu chung với đám bạn hút thuốc mà vẫn ko hút

Applefight21

Reaction score
0
tốn bao tiền, bao công sức tập luyện mới nghiện được :go::go::go:

giờ nghe nói ra nói vào lại định bỏ. Bản lĩnh kém quá :sure::sure::sure:

Soltilie

Reaction score
0
Tui 28t, từng vì 1 con dẫm lol mà tìm đến thuốc, hút 2 năm rồi bỏ, bỏ 2 năm thì vì chuyện công việc nên lại bầu bạn với nó...hiện tại đã bỏ gần năm! Bí quyết đơn giản => cứ nghĩ trong đầu là: c*c, đek hút nữa! ko nghĩ tới nó là xong! đó có gọi là bản lĩnh ko nhỉ?

legolas_elif86v2

Reaction score
0
Soltilie said:
Tui 28t, từng vì 1 con dẫm lol mà tìm đến thuốc, hút 2 năm rồi bỏ, bỏ 2 năm thì vì chuyện công việc nên lại bầu bạn với nó...hiện tại đã bỏ gần năm! Bí quyết đơn giản => cứ nghĩ trong đầu là: c*c, đek hút nữa! ko nghĩ tới nó là xong! đó có gọi là bản lĩnh ko nhỉ?
bản lĩnh, giống tôi đc 1 tháng rồi :ah:

IcyWind

Reaction score
0
HauTu?Tro^mDao said:
Có dùng phương pháp nào ko thím ?
Không thím. Nghĩ là thôi bỏ thuốc chứ hút cũng có hại, mà làm em nó buồn. Thế là bỏ cái rẹt luôn đó, hút cũng 9-10 năm rồi. Thời gian đầu não thiếu nicotin hơi lơ mơ, rồi quen lại, nó như là thói quen khó bỏ thôi thím, thỉnh thoảng buồn mồm thì chịu khó uống nước lọc, rồi đi tè
Gửi từ Xiaomi Redmi Note 5 bằng vozFApp

Sp.A.mEr

Reaction score
0
handoi said:
Dạng ko có bản lĩnh thì bỏ bằng chim.
Tốt nhất là quên đi, đàn ông đéo gì mỗi vậy đéo làm được
Được gửi từ iPhone 8 Plus - vozForums
#2 thẳng nhưng thật, thớt phải tìm 1 thứ khác lành mạnh hơn để nghiện :shame:
// tiện cho em hỏi, có loại nào nhẹ, thơm, giá vừa phải để thỉnh thoảng hút thay đổi không khí cho người mới bắt đầu không các thím :beauty:
Sent from . using vozFApp

nh0ckh0aj

Reaction score
0
HauTu?Tro^mDao said:
Tình hình là bố mình đánh mắng mình dữ quá vì mình nghiện thuốc lá, thuốc lào.
Đã quyết tâm bỏ rất nhiều lần nhưng không thành công.
Hiện trung bình mỗi ngày mình hút nửa bao.

Khẩn cầu các anh em Vozer đã bỏ thuốc lá, thuốc lào thành công chia sẻ bí quyết.
Xin chân thành cảm ơn !!
hjhj, mới đi chơi với ny trên HN. Ny làm y và học 2 ngày về chương trình cai thuốc lá ở Bạch Mai. Có số đt tư vấn miễn phí lên GG mà tra. Với nó chia thành nhiều cấp độ thuốc dán nhé. Có đi dự buổi cuối. hehe

HauTu?Tro^mDao

Reaction score
0
Sp.A.mEr said:
#2 thẳng nhưng thật, thớt phải tìm 1 thứ khác lành mạnh hơn để nghiện :shame:
// tiện cho em hỏi, có loại nào nhẹ, thơm, giá vừa phải để thỉnh thoảng hút thay đổi không khí cho người mới bắt đầu không các thím :beauty:

Sent from . using vozFApp
Thăng Long táo thím ơi :byebye:

salevichi123

Reaction score
0
Thím mua kẹo mút , hoặc có thể hút loại nhẹ như sài gòn xanh gói nhỏ á , hút cỡ 1 tuần là bỏ thuốc ăn kẹo mút là bỏ được thôi. Khuyên thêm 1 câu , nên chuẩn bị tâm lý trước khi bỏ vì khi bỏ thuốc sẽ xảy ra nhiều bệnh vặt lắm đấy , đặc biệt là tiêu hóa :nosebleed: