[HCM] Hỏi học anh văn giao tiếp ở đâu tốt ?

ntynhi2018

Reaction score
22
Lúc mình mới tìm chỗ học tiếng anh cũng lo lắng đủ thứ, sợ bị lừa sợ đóng tiền vào học không hiểu quả vv...nhưng cũng nhờ bạn bè nhiệt tình tư vấn mình biết đến trung tâm giáo viên bản ngữ dạy mà học phí không cao, trung tâm nhỏ nhưng thoáng mát.
Các bạn cứ đến trực tiếp test tiếng anh đầu vào để biết khả năng tiếng anh hiện tại
- Test 2 kỹ năng đọc viết ( làm trên giấy)
- Test 2 Kỹ năng nghe nói trực tiếp với giáo viên nước ngoài
- Hoàn toàn miễn phí
Test xong có gì cần hỏi thì hỏi cho yên tâm chứ lúc mình thì trung tâm tư vấn hết rồi nên cũng không hỏi gì nhiều
Tới ngày đi học đăng ký đóng tiền ( mình tìm hiểu, trung tâm tư vấn nhiệt tình, không có gọi điện liên tục làm phiền nên mình rất tin tưởng ngay từ đầu )
* Nói chung mình học từ Beginner đến IELTS advance hơn 2 năm, thi tại trung tâm được cuối khoá advance được IELTS 7.0 đi thi thực tế được 7.5.
Trong quá trình học trên lớp khi nào rãnh mình đọc sách, nghe nhạc... tiếng anh nhiều.
Đó là chia sẻ của mình cho các bạn. Ai muốn học thì đến trực tiếp: Trung tâm ILI sau công viên Lê Thị Riêng, Quận 10, HCM tìm hiểu thêm. Hoặc gọi: 0909042588
Rất chi tiết

Cô Bé Mùa Hè

Reaction score
25
Năm 2023 gia đình mình vẫn cho cháu tham gia khóa học cuối tuần bên trung tâm anh ngữ ILI .
Môi trường ILI thì rất uy tín cho các ba mẹ tìm hiểu đó ạ

Thuy Thu

Member
Reaction score
46
mình thấy anh ngữ ILI quận 10 dạy giao tiếp với 100% giáo viên nước ngoài nên học nhanh hiệu quả , cải thiện phản xạ cũng như phát âm nữa, học phí của nó cũng tương đối rẻ
được test miễn phí đó mọi người, bạn nào muốn học anh văn thì mình khuyên nên tìm hiểu trung tâm nhé
chỗ học tốt mọi người nên biết nhiều và giới thiệu nhau cũng tiến bộ

Hồ Trung Dũng

Reaction score
12
Em thường luyện trên trang ted talk , VOA và kết hợp học tại trung tâm giáo viên nước ngoài.

Michale Beck

Reaction score
0
Học Anh Văn bây giờ có nhiều chỗ học, tốt nhất là lên phố gặp tây là nói chuyện bắt chuyện là ok đỡ tốn chi phí

Cô Bé Mùa Hè

Reaction score
25
Học để sử dụng lâu dài thì cần học bài bản chứ khi nào muốn gặp tây nói chuyện bắt buộc bạn phải có được tiếng anh cơ bản, có từ vựng , hoặc nhà nào có người nước ngoài nữa thì vừa học ở trường vừa có môi trường thực hành nữa là bao nhanh hiệu quả các chế

Ty Dược

Reaction score
4
Chương trình học cho các bé anh văn thiếu nhi, phụ huynh tham khảo bên chỗ ILI xem sao , tớ thấy bên đó thầy cô dạy được. GIáo viên nước ngoài mà kiểu họ dạy lâu năm nên rất nhiệt tình

Thuy Thu

Member
Reaction score
46
hihi chúc mừng bạn đã chọn đúng chỗ học anh văn ồi. Hãy cố gắng những năm tháng phía trước còn dài nhưng cứ hy vọng và tin tưởng vào ngày mai bạn nhé.
ILI so good....................................

Reaction score
24
Ở HCM có rất nhiều trung tâm, nhìn chung học ở ILI là được nhất. Trung tâm tuy nhỏ nhìn bề ngoài không hoành tráng nhưng phòng học thoáng mát sạch sẽ, giáo viên đúng 100% là người nước ngoài. Có đều địa chỉ hơi khó tìm nên trước khi đến thì nên vào web của trung tâm coi hướng dẫn đường đến https://ili.edu.vn/vi/contact-us

Cô Bé Mùa Hè

Reaction score
25
Phải nói cực kỳ khó khắn luôn các chế ạ.
Mục tiêu là cuối năm sau lấy bằng mà giờ cũng đang hoang mang tột độ đây cả nhà ơi.
NĂM NAY MỘT NĂM KINH TẾ KHUNG HOẢNG, VÀ CẢ MỌI THỨ SẼ KÉO THEO
Chỗ anh ngữ ILI học cũng khá ok, đang có động lực học mấy tháng nay. Mà mấy ngày nay thấy cũng hoang mang quá . mong mọi thứ tốt đẹp ấy nhỉ