[HCM] Hỏi học anh văn giao tiếp ở đâu tốt ?

ntynhi2018

Reaction score
22
Muốn học tốt phải phấn đấu.

Muốn đạt thành tích thì rèn luyện không ngừng

Việc học anh văn cũng cần có tính rèn luyện và chăm chỉ phấn đấu.

Nhưng bài học sâu sắc, nhiệt tình của các thầy cô tại anh ngữ ILI quận 10 làm mình thấm nâunf và cũng đã sắp được cán đích 6,5

Chặng đường phía trước và tương lai tươi sáng cố lên tôi ơi.
ILI trung tâm tuy nhỏ nhưng chất lượng, mình luôn giới thiệu bạn bè dù học xong ở ILI rồi

cánh cò

Reaction score
5
Chỗ nào học tốt thì cả nhà mình cho địa chỉ chính xác cho các bạn cần tìm chỗ học ạ, lúc trước mình tìm chỗ học anh văn cũng vất vả lắm lận luôn . Nhiều nơi mà mình thấy cũng rất hoang mang. May nhờ đứa bạn cấp 3 nó giới mới biết trường anh ngữ ở quận 10 ngay gần cv lê thị riêng, địa chỉ trung tâm: 22 lô c, trường sơn, q10. nếu bạn nào gần gần muốn học anh văn có thể đến tìm hiểu, ili học khá ổn nhé.

Reaction score
24
Lúc mình mới tìm chỗ học tiếng anh cũng lo lắng đủ thứ, sợ bị lừa sợ đóng tiền vào học không hiểu quả vv...nhưng cũng nhờ bạn bè nhiệt tình tư vấn mình biết đến trung tâm giáo viên bản ngữ dạy mà học phí không cao, trung tâm nhỏ nhưng thoáng mát.
Các bạn cứ đến trực tiếp test tiếng anh đầu vào để biết khả năng tiếng anh hiện tại
- Test 2 kỹ năng đọc viết ( làm trên giấy)
- Test 2 Kỹ năng nghe nói trực tiếp với giáo viên nước ngoài
- Hoàn toàn miễn phí
Test xong có gì cần hỏi thì hỏi cho yên tâm chứ lúc mình thì trung tâm tư vấn hết rồi nên cũng không hỏi gì nhiều
Tới ngày đi học đăng ký đóng tiền ( mình tìm hiểu, trung tâm tư vấn nhiệt tình, không có gọi điện liên tục làm phiền nên mình rất tin tưởng ngay từ đầu )
* Nói chung mình học từ Beginner đến IELTS advance hơn 2 năm, thi tại trung tâm được cuối khoá advance được IELTS 7.0 đi thi thực tế được 7.5.
Trong quá trình học trên lớp khi nào rãnh mình đọc sách, nghe nhạc... tiếng anh nhiều.
Đó là chia sẻ của mình cho các bạn. Ai muốn học thì đến trực tiếp: Trung tâm ILI sau công viên Lê Thị Riêng, Quận 10, HCM tìm hiểu thêm. Hoặc gọi: 0909042588

ntynhi2018

Reaction score
22
Lúc mình mới tìm chỗ học tiếng anh cũng lo lắng đủ thứ, sợ bị lừa sợ đóng tiền vào học không hiểu quả vv...nhưng cũng nhờ bạn bè nhiệt tình tư vấn mình biết đến trung tâm giáo viên bản ngữ dạy mà học phí không cao, trung tâm nhỏ nhưng thoáng mát.
Các bạn cứ đến trực tiếp test tiếng anh đầu vào để biết khả năng tiếng anh hiện tại
- Test 2 kỹ năng đọc viết ( làm trên giấy)
- Test 2 Kỹ năng nghe nói trực tiếp với giáo viên nước ngoài
- Hoàn toàn miễn phí
Test xong có gì cần hỏi thì hỏi cho yên tâm chứ lúc mình thì trung tâm tư vấn hết rồi nên cũng không hỏi gì nhiều
Tới ngày đi học đăng ký đóng tiền ( mình tìm hiểu, trung tâm tư vấn nhiệt tình, không có gọi điện liên tục làm phiền nên mình rất tin tưởng ngay từ đầu )
* Nói chung mình học từ Beginner đến IELTS advance hơn 2 năm, thi tại trung tâm được cuối khoá advance được IELTS 7.0 đi thi thực tế được 7.5.
Trong quá trình học trên lớp khi nào rãnh mình đọc sách, nghe nhạc... tiếng anh nhiều.
Đó là chia sẻ của mình cho các bạn. Ai muốn học thì đến trực tiếp: Trung tâm ILI sau công viên Lê Thị Riêng, Quận 10, HCM tìm hiểu thêm. Hoặc gọi: 0909042588
Trước tiên phải biết level tiếng anh hiện tại, trung tâm test miễn phí rất thuận lợi cho học viên. Mà chỗ này test có tâm, giáo viên nước ngoài test xếp lớp đúng với trình độ, muốn xuống lớp thấp hơn học với bạn cũng khó, vì trung tâm nói dễ quá học sẽ chán tư vấn nên học bắt đầu từ lớp test đã xếp sẽ hiệu quả hơn. Lên lớp cao hơn học theo không lại cũng đuối. Nói chung rất hợp lý

ntynhi2018

Reaction score
22
Học nếu chỗ dạy tốt, học hiệu quả thì chọn chỗ anh ngữ ILI là chất lương cả nhà ơi.
Mình học nhiều nơi từ lúc tới ILI thấy tiến bộ hơn nhiều
Địa chỉ trung tâm nè các ban
Trung tâm anh ngữ ILI
22 lô c, đường trường sơn, phường 15, q10
https://ili.edu.vn/vi/hoc-anh-van-giao-tiep-o-dau-tot-nhat-tphcm.html
Thầy giáo dạy rất nhiệt tình. Điểm trừ là địa chỉ hơi khó tìm

Cô Bé Mùa Hè

Reaction score
25
em cũng nhờ lướt lướt web mới tìm ra được chỗ anh ngữ ILI , đa số toàn giới thiệu nhau, mà trung tâm thì ở cũng hơi xa chỗ em . Nhưng thấy học hiệu quả nên cũng cố gắng đi, cũng không uổng phí công sức em đi xa ạ, em cũng đã hoàn thành IELTS 6,5 .

Thuy Thu

Member
Reaction score
46
em cũng nhờ lướt lướt web mới tìm ra được chỗ anh ngữ ILI , đa số toàn giới thiệu nhau, mà trung tâm thì ở cũng hơi xa chỗ em . Nhưng thấy học hiệu quả nên cũng cố gắng đi, cũng không uổng phí công sức em đi xa ạ, em cũng đã hoàn thành IELTS 6,5 .