Hãy kể tên những thứ kì lạ bạn đã thấy nhưng ko ai tin.

FanHKT

Reaction score
0
hackerry said:
phủi phui cái mồm nhà anh :shame:
dẫn anh đi trước bây giờ :rofl:
Em type thôi mà, em ko có nói :stick::stick::stick:
Sent from Cục gạch using vozFApp

haiseopro

Reaction score
0
escapenvtl said:
Vài năm trc' vào 1 buổi tối muộn đầu năm mình có thấy những đốm sáng như vậy trên bầu trời, ban đầu nghĩ là đèn hội chợ nhưng quan sát hồi lâu thấy đứng yên như vậy ko giống bất kì loại đèn hội chợ nào từng thấy. Có đem lên f17 nhưng mọi người cười chê bảo sản phẩm của photoshop từ đấy tới giờ nó vẫn mãi mãi là điều bí ẩn với mình và gia đình, nhiều lúc nằm nghĩ vẩn vơ nhớ lại chỉ mong từ bây giờ tới trc' khi già và chết ai đó sẽ cho mình câu trả lời cho khỏi lăn tăn :adore:
Đèn hội chợ , nhìn rõ cả quầng sáng bị mây phản xạ còn gì nữa. Cụm đèn chiếu ngta k cho nó quay thì chẳng đứng yên.

duytin89

Reaction score
0
athangnhi said:
Cách đây khoảng 2 năm, khi mà Body còn Full 6 múi.
Nhớ có đợt chạy bộ ra biển đá banh, khoảng 18h hơn xíu thì ko đá nữa, lên ghế đá ngồi nghỉ ngơi, ngước mặt lên trời và nhìn vào 1 khoảng không vô định, trời ko mây, ko lá, lẽ vì đèn đường sáng quá nên chỉ nhìn được vài hột sao lánh lấp.
Khi ấy thì thấy 1 chiếc máy bay từ phía biển Đông bay vào, thế éo nào mà đang bay giữa chừng dừng lại (FTW??), vl máy bay.
Trong cơn bàng hoàng, lấy tay bóp dái 1 phát, trym vẫn thốn và nhìn lên nó vẫn đứng đó.
Sau độ khoảng 1p đứng thì nó bay vòng vòng theo hình tròn, rồi bay chậm lại và dừng lại 1 lần nữa.
Lúc ấy nó vòng ra lại ngoài hướng biển Đông, rồi bay thẳng với tốc độ 1/2 của vệt sao băng và mất tích...
Đến giờ vẫn còn thấy vãi nồn và nói ra ko ai believịt, nên chỉ giữ cho riêng mình.

Nói láo làm con chó.

Sent from Xiaomi Redmi Note 2 using vozFApp
Cái này e cũng thấy rồi, ở sài gòn. Đang chạy xe thấy cái đứng lại nhìn như ngáo luôn. Sau này có đứa bạn giải thích là máy bay không đáp được do không có chỗ trống hay gì đấy nên bay lòng vòng, cảm giác như là đang đứng yên:sweat:

huytrungduy1

Reaction score
0
meomunden said:
đã gọi và nhận câu trả lời hôm đấy éo có cuộc gọi nào cho em , đm vậy cái cuộc gọi em nhận được đấy là do đâu
:surrender::surrender::surrender::surrender::surrender::surrender:
Mình cũng có biết 1 vụ ntn,lúc bà dì mình mất,bả có gọi điện về cho ông dượng mình,2 lần(30s).Lúc ổng nhấc máy ổng nghe rõ tiếng của bà dì đang khóc mà ổng không dám trả lời,mà cái điện thoại của bà dì thì nằm trong tủ hết tiền :stick:

meomunden

Reaction score
0
:surrender::surrender::surrender::surrender:
huytrungduy1 said:
Mình cũng có biết 1 vụ ntn,lúc bà dì mình mất,bả có gọi điện về cho ông dượng mình,2 lần(30s).Lúc ổng nhấc máy ổng nghe rõ tiếng của bà dì đang khóc mà ổng không dám trả lời,mà cái điện thoại của bà dì thì nằm trong tủ hết tiền :stick:
thua luôn:surrender::surrender::surrender::surrender::surrender: không giải thich đc

owen995s

Reaction score
0
bị bóng đè, gắng gượng dậy thì thấy con ma tóc dài quấn cổ mình, giật tóc nó thì nó biến mất. lại ngủ tiếp, trong mơ thấy nó bay lơ lửng, đéo hiểu nghĩ sao vùng dậy đè nó ra hiếp. từ đấy đến giờ chưa thấy mơ lại nó qua :sweat:

too

Reaction score
0
hôm đó trời mùa đông , vừa chuyển sang phòng mới , đang ngủ trưa thì mơ thấy 1 ông già râu bạc bạc cho 3 con số 56 , 49 , 27 . Mình thì hồi đó mới ra hà nội chưa đề đóm gì nên cũng k quan tâm lắm , thế cuối cùng 3 ngày liên tiếp nó về đề 65 , 49 , 27 . Kinh dị
Mình ở phòng đó được 15 ngày thì chuyển , mặc dù ko có lý do gì . Đến giờ vẫn k hiểu tại sao hồi đó lại chuyển trọ

nobjta_9x_tq

Reaction score
0
Quang_Tao said:
Mình hay thấy mấy con giun trong suốt trc mắt. Theo mình đó là hiện tượng ruồi bay trc mắt mà chỉ mình mình thấy

Sent from my iPhone using vozForums
Thím bị xước giác mạc do dụi mắt nhiều quá, em cũng bị

Reaction score
1
HIVdaika said:
Tầm tháng nay em nằm mơ thấy một ông lão, không thấy mặt, đưa em bay nhảy, phi thăng lên trời, gặp phật, niết bàn, đắc đạo,... còn nói chuyện với em nữa.
Mà không dám kể, định lập thớt nhưng sợ chê cười :pudency:
Đó là Vô Diện, Tiếp Dẫn Sứ của 1 trong Tam Thập Tam Thiên thế giới.

Vô lượng kiếp trước thím mắc tội lỗi tày trời, trải qua thiên thiên vạn vạn trả giá, kiếp này chịu ách HIV là 1 trong những ách rửa tội đau khổ nhất, gần như trả đủ giá luân hồi nên mới dẫn động thiện quả, gọi tới Vô Diện. Đây là phúc không phải là họa. Thím nên chay giới chờ thời khắc Vô Diện Đại Nhân thi pháp đưa thím nhập luân hồi nhé. Chắc chỉ trong tuần trăng này thôi.