Hành động đáng yêu mà gấu/vợ đã từng làm cho mấy thím?

catsrope

Reaction score
1
ngocoianhyeuem said:
- Em quay lại đằng sau này.
Gấu ngạc nhiên mồm như cô tiên ăn thịt xiên.Đi ra chỗ mình ấp úng
- Chờ em 1 tí nhé. Rồi quay lại luôn với các bạn và chơi vòng quanh tiếp
Thím vừa đáng thương vừa đáng trách. Gấu thím cũng k tâm lý trong trường hợp này. Gấu có thể quay lại chia tay lũ bạn rồi cùng đánh lẻ với thím (việc bỏ lũ bạn để đi chơi với bồ đã đi 400km để làm mình bất ngờ thì k có gì quá đáng cả, thằng nào nói có bồ bỏ bạn thì sút vỡ mồm nó) nhưng gấu lại bảo thím đợi. Thật sự làm một việc khá khó để đợi 1 kq tốt đẹp nhưng cuối cùng như bị gội gáo nước lạnh từ người mình yêu thì cay lắm, nên em cũng hiểu cho thím. Lúc đó chắc hụt hẫn lắm, chỉ muốn 1 mình thôi. Thôi coi như thím bỏ công đi 400km đợi sự bất ngờ từ gấu nhưng k dc đánh đổi với việc gấu lo lắng tìm thím cả đêm. Vậy coi như huề.

catsrope

Reaction score
1
jude1903 said:
Gì vậy ông có gì từ từ nc với nhau? Ko thì kêu nó lại hỏi rõ sao em lại vậy chứ đùng đùng bỏ đi là sao, mấy tuổi rồi ông : -_- -_-
Lúc đó thất vọng với quê vl ra rồi còn mở miệng ra hỏi gì nữa. Gặp em em cũng té đi chỗ khác 1 mình.

ngocoianhyeuem

Reaction score
0
catsrope said:
Thím vừa đáng thương vừa đáng trách. Gấu thím cũng k tâm lý trong trường hợp này. Gấu có thể quay lại chia tay lũ bạn rồi cùng đánh lẻ với thím (việc bỏ lũ bạn để đi chơi với bồ đã đi 400km để làm mình bất ngờ thì k có gì quá đáng cả, thằng nào nói có bồ bỏ bạn thì sút vỡ mồm nó) nhưng gấu lại bảo thím đợi. Thật sự làm một việc khá khó để đợi 1 kq tốt đẹp nhưng cuối cùng như bị gội gáo nước lạnh từ người mình yêu thì cay lắm, nên em cũng hiểu cho thím. Lúc đó chắc hụt hẫn lắm, chỉ muốn 1 mình thôi. Thôi coi như thím bỏ công đi 400km đợi sự bất ngờ từ gấu nhưng k dc đánh đổi với việc gấu lo lắng tìm thím cả đêm. Vậy coi như huề.
Thực ra cũng khó trách gấu vì lúc đó có các cô cùa trường nữa. Cái này tôi k biết thím à. Cứ nghĩ chỉ toàn các bạn với nhau. Ý cuat gấu muốn khi mọi ng vè khách sạn xong gấu sẽ tách ra đá lẻ với mình. Căn bản xui ở chỗ cái dt bị hỏng. Chứ k thì:pudency:

Lúc đó thất vọng với quê vl ra rồi còn mở miệng ra hỏi gì nữa. Gặp em em cũng té đi chỗ khác 1 mình
Đúng đó thím. Lúc đó thất vọng vcl luôn. Cảm giác đất dưới chân mình xụp xuống. Nhưng lúc đó mới là 1 thằng con trai 22t chưa trải sự đời. Lại là mối tình đầu. Nếu như bây giờ chắc sẽ khác

reger

Reaction score
0
Mới hôm qua 2 đứa đang đi du lịch, đang ịch nhìn mặt em đỏ ửng lên mà mắt lim dim nhìn không chịu được, thế là ịch cả 20p đồng hồ. Em chịu không nổi nữa nên thôi, quay sang em b dây cho rồi cả cùng ôm nhau ngủ. Có 2 đêm ôn em trong trạng thái không mặt gì phê lắm các bác ợ.

mayxaysua

Reaction score
0
ngocoianhyeuem said:
Thực ra cũng khó trách gấu vì lúc đó có các cô cùa trường nữa. Cái này tôi k biết thím à. Cứ nghĩ chỉ toàn các bạn với nhau. Ý cuat gấu muốn khi mọi ng vè khách sạn xong gấu sẽ tách ra đá lẻ với mình. Căn bản xui ở chỗ cái dt bị hỏng. Chứ k thì:pudency:
:">
Đúng đó thím. Lúc đó thất vọng vcl luôn. Cảm giác đất dưới chân mình xụp xuống. Nhưng lúc đó mới là 1 thằng con trai 22t chưa trải sự đời. Lại là mối tình đầu. Nếu như bây giờ chắc sẽ khác
Giờ thì kiếm ngay 1 em cho biết vị cửa lò chứ tội gì mà về tay không thým nhể. Nói cho cùng tuổi trẻ ai cũng sai lầm.

nhaikutedr

Reaction score
0
Vào đọc thấy có mấy làn gió mát vlin
, gì mà lần đầu của gái mà gái đẫ BJ cho luôn, vừa phải thôi mấy anh

phamnamha93

Reaction score
0
Hồi cấp 3, mình với con bạn cùng lớp viết nhật ký chuyền tay, mỗi đứa 1 ngày rồi cuối giờ đợi mọi người về rồi đến lấy trong ngăn bàn đứa kia. Sổ còn có khoá, nó bắt phải viết nắn nót vào, xong phải hỏi quan tâm nó nhiều vào, giờ thấy đáng yêu thật.

vinhnamvo

Reaction score
4
ngocoianhyeuem said:
Ngoài ra còn 1 chuyện mà gấu rất đáng yêu mà mình đéo nhận ra. Tới giờ vẫn thấy hối hận vì nếu hôm đó k quá ích kỉ và tức giận thì có khi mọi thứ đã rẽ sang 1 hướng khác:pudency:
Đó là mùa hè khi gấu đi du lịch Cửa lò cùng các bạn cùng lớp 12. Mình cũng ko nghĩ gì. Gấu đi 3 ngày rồi về. Cũng chả lo lắm vì thấy bảo lớp gấu k có thằng nào thích gấu ( mịa lũ ngu ko thấy vẻ đẹp tiềm ẩn và nụ cười giết người k chớp mắt của gấu). Đêm đầu tiên 2 đứa buôn đt cả . Tíu tít như chim non dù mới xa nhau có 1 ngày.:adore::adore:
Thế rồi bỗng dưng gấu hỏi:
- Anh có đang ngắm trăng ko. Hnay trăng đẹp lắm( gấu mình rất thích nhìn trăng).
- Có chứ. A đang nhìn đây( lúc đó mình đang nhìn thật chứ éo phét).
- Em buồn quá. Ko có anh chán thật. Ước gì có anh ở đây cùng ngắm trăng cả em.

Nghe xúc xích động đậy vê lờ ae ah. Nhưng mình giả ngu si sờ ti chim Én 1 tý:
- Dở hơi ah. Ở thế quái nào được. Ngủ sớm đê anh buồn ngủ lắm rồi.
Cúp máy cái rụp lạnh lùng như con trung tình. Đoán chắc gấu dỗi ghê lắm. Mình toàn khoái trò chọc cho gấu dỗi rồi dỗ. Lúc đó gâ7 đáng yêu lạ lùng.
Thế rồi sáng hôm sau 6h mò sang nhà cu em. Lột của nó 500k. Alo sếp bảo hnay e nghỏ. Phi ra bến Nước Ngầm bắt xs chạy 1 mạch xuống Cửa Lò. Hồi đó chạy về Cửa lò mất 10 tiếng mệt vê lù. 5h chiều tới bãi biển. Thuê cái nhà nghỉ tàm tạm 150k qua đêm. Làm luôn 1 giấc chờ đến tối gặp gấu.
8h30 alo cho gấu. Hỏi e đang ở đâu.Gấu bảo e đang đốt lửa trại với các bạn ngoài bãi biển.Hí hửng như con lửng mò ra biển.Kia rồi gấu đang chơi vòng quanh socola với các bạn bên hôik trại.
- Em quay lại đằng sau này.
Gấu ngạc nhiên mồm như cô tiên ăn thịt xiên.Đi ra chỗ mình ấp úng
- Chờ em 1 tí nhé. Rồi quay lại luôn với các bạn và chơi vòng quanh tiếp
Ô cái lol gì tnay. Đáng ra theo kịch bản là gấu lao ra. Ôm lấy mình. Òa khóc rồi bảo : sao a ở đây. Sao kêu ko tới cơ mà. Đồ tồi
Kịch bản éo như đạo diễn nghĩ nên lửa trại nó lan mịa từ chỗ gấu lên đầu mình. Tức giận. Cáu kỉnh. Bực bội. Á à tô8 đi 400km xuống đây. Cô éo nói cả tôi câu nào chỉ mải chơi với bạn à. Cay vcl
Lửa giận ngùn ngụt trong mình. Mình vung chân đá tung đống cát. Rồi kêk gấu. Mình đi ra biển.Hút liền 4 điếu thuốc dù mình éo bít hút. Và rồi khi cơn sóng đêm ạP vào đầu ướt như chuột lột thì mình nhận ra hỏng mất con motorola của bà chị cho từ Nga.
Máy hỏng, quần áo ướt, gấu bỏ.K còn gì níu kéo. Mình vêc nhà nghỉ ngủ mịa 1 giấc tới sanngs bắt xe về hà nội. Về tới nơi rủ thằng e đi ăn cháo lòng làm chai rượu cho quên sự đời. Say quá với mệt lăn mịa ra ngủ tới chiêuc mới đi sửa máy rồi sạc pin
Ôi thôi bao nhiêu cuôck gọi nhỡ và tn của gấu. Mình cuống lên gọi lại. Bên kia là tiếng khóc nghẹn ngào:
- Anh làm sao thế.anh có biết cả đêm qua e tìm a ko. E gọi a ko được. E bảo anh chờ em. Các bạn e về xong rồi e với a đi chơi cơ mà. Sao a lại cáu e. Các bạn phải khuyên e mãi e mới k đi tìm a cả đêm a biét ko

Lỗ tai mình lùng bùng. Mắt mình nhòe đi. Nửa buồn nửa tiếc. Chỉ biết ấp úng xin lỗi gấu khi mà gấu vẫn đang khóc.

Giá như mình bình tĩnh hơn.
Giá như mình chờ gấu 1 lát như mình vẫn chờ 12 năm.
Có lẽ mọi thứ đã khác:sosad::sosad:
Đúng là tuổi trẻ, nông cạn, từ việc đi 400km để gặp em gấu đến việc trẻ trâu.
P/s: y chang mình hồi trẻ trâu.