[Góc than thở] Mẹ không cho cưới gấu !!!!

saine1310

Reaction score
0
Last Updated 19-08-2019 at 22:14
Sáng cuối tuần lên đây mong các bác động viên em lấy lại tinh thần với.
Hôm qua có chở gấu về ra mắt nhà em. Nhà em chỉ có mẹ em thôi. Sau khi chở gấu về thì mẹ có nói là sẽ không đồng ý cho em cưới gấu vì tướng gấu nhỏ người và hãm tài. Tối qua em mới cãi nhau to với mẹ e và xách xe đi uống rượu đến 12h đêm mới về. Giờ em không biết làm sao để thuyết phục mẹ em nữa.
Các bác có cao kiến gì không ???
Em định cuối năm nay sẽ cưới
Em thì 91 gấu 93
Em cao 1m75 còn gấu 1m52 thôi
:((

Update: Đã nói với gấu là mẹ em chưa đồng ý. Cũng giận dỗi này nọ nên cũng đau đầu lắm. Về phần mẹ em thì vẫn thế. Em có dắt gấu về chơi nhà mấy bác. Nhờ mấy bác nói đỡ cho
Gửi từ Xiaomi Mi A1 bằng vozFApp

Sáng cuối tuần lên đây mong các bác động viên em lấy lại tinh thần với. Hôm qua có chở gấu về ra mắt nhà em. Nhà em chỉ có mẹ em thôi. Sau khi chở gấu về thì mẹ có nói là sẽ không đồng ý cho em cưới gấu vì tướng gấu nhỏ người và hãm tài. Tối qua em mới cãi nhau to với mẹ e và xách xe đi uống rượu đến 12h đêm mới về. Giờ em không biết làm sao để thuyết phục mẹ em nữa. Các bác có cao kiến gì không ??? Em định cuối năm nay sẽ cưới Em thì 91 gấu 93 Em cao 1m75 còn gấu 1m52 thôi :((

hoangdepzai

Reaction score
0
Lần sau dẫn thằng bạn thân về ra mắt ra cho cưới con gấu ngay

natri1991

Reaction score
0
Chắc nhà bác phải giàu lắm
.

Mà người anh em 28 tuổi rồi mà ko bình tĩnh tìm được cách giải quyết được hay sao.

Cứ bình tĩnh lại. Quan trọng là cần chứng tỏ cho bố mẹ biết là mình quyết tâm và yêu thật sự. Bố mẹ ông sẽ hiểu

saine1310

Reaction score
0
hoangdepzai said:
Lần sau dẫn thằng bạn thân về ra mắt ra cho cưới con gấu ngay :look_down:
Bác đừng nhây nữa. E đang rầu

tubui

Reaction score
0
E cao 1m73 nặng 68kg, người yêu 1m50 nặng hơn 50kg. Quen 4năm, cuối năm cưới nha bác. Nói cho bác có động lực tiếp tục

Gửi từ HTC6535LVW bằng vozFApp

.Squall.

Reaction score
0
"Hãm tài" là thế nào bạn. Biểu hiện như nào.

Hay là ăn chơi, mắt xanh mỏ đỏ, chỉ biết ăn diện mà ko biết làm

Mr Robot

Reaction score
1
saine1310 said:
Sáng cuối tuần lên đây mong các bác động viên em lấy lại tinh thần với.
Hôm qua có chở gấu về ra mắt nhà em. Nhà em chỉ có mẹ em thôi. Sau khi chở gấu về thì mẹ có nói là sẽ không đồng ý cho em cưới gấu vì tướng gấu nhỏ người và hãm tài. Tối qua em mới cãi nhau to với mẹ e và xách xe đi uống rượu đến 12h đêm mới về. Giờ em không biết làm sao để thuyết phục mẹ em nữa.
Các bác có cao kiến gì không ???
Em định cuối năm nay sẽ cưới
Em thì 91 gấu 93
Em cao 1m75 còn gấu 1m52 thôi
:((
xem lại gấu đi bác ơi, chưa nói đến gia đình gấu sao nhưng gặp mẹ đã không ưng thì nên xem lại đã nhé.
K ưng về ngoại hình thì ổn, nếu chỉ cái này thôi thì thuyết phục từ từ thôi thím à. Bảo gấu làm đồ ăn biếu thường xuyên, mua quà cáp tặng mẹ bác đầy đủ, nch lễ phép thì ổn thôi.
Còn k ưng cái tính cách thì khó, mà có thể là gấu bác k tốt thật, nên xem lại. Tiện thể kể ra xem nào

NguyenCaoKiDuyen

Reaction score
0
quyết liệt vào thế nào bả cũng đồng ý thôi

xem show mẹ chồng nàng dâu thấy nhiều cặp ban đầu mẹ chồng cũng k chịu lúc ra mắt do dâu nhỏ người quá, cuối cùng cũng đồng ý rồi thương dâu còn hơn con ruột