[Góc nhờ vả] Em bị lừa mua vé máy bay, có thông tin số TKNH

Reaction score
0
Chào các thím, chả là em có dự định đi chơi vào Nha Trang nên đặt vé máy bay thông qua đại lí, em đã chuyển khoản hôm qua sau đó check code nhưng vừa rồi kiểm tra lại phát hiện code không tồn tại, hiện có vài người cũng bị lừa như em !
Em bị lừa khoản 6tr, số TK nó đây cho các thím cảnh giác:
NGÂN HÀNG ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN BIDV
28910000200248
NGUYEN THANH HAI

Các thím cho em lời khuyên xử lí để lấy lại tiền , vì số tiền này với em cũng khá lớn :sosad::sosad::sosad:

Mr_wishlove94

Reaction score
1
Hóng lấy kinh nghiệm.
Mua vé thì thím tự mua đc mà, dễ nhất là mua qua traveloka hoặc ko thì check bên đó xong qua hãng mua

Sent from my iPhone using vozForums

ChivaoxemKocomment

Reaction score
2
Thử nhờ ai quen làm bên ngân hàng, tra thông tin địa chỉ thằng đó xem, đến tận nơi út sọt nó

Được gửi từ iPhone 7 - vozForums

ALICUSONIC

Reaction score
0
thím check code rồi có đăng nhập tên ko ?thường muc đăng nhập tên có 2 ô.1 ô ghi họ và chữ lót ô còn lại ghi tên hoặc 1 ô ghi họ và ô còn lại ghi chữ lót và tên

Reaction score
0
ALICUSONIC said:
thím check code rồi có đăng nhập tên ko ?thường muc đăng nhập tên có 2 ô.1 ô ghi họ và chữ lót ô còn lại ghi tên hoặc 1 ô ghi họ và ô còn lại ghi chữ lót và tên
Em không thím ơi, vào phần kiểm tra thông tin chuyến bay check thím ạ

themen99

Reaction score
0
CTQH. Nguyen Thi Kim Ngan said:
Chào các thím, chả là em có dự định đi chơi vào Nha Trang nên đặt vé máy bay thông qua đại lí, em đã chuyển khoản hôm qua sau đó check code nhưng vừa rồi kiểm tra lại phát hiện code không tồn tại, hiện có vài người cũng bị lừa như em !
Em bị lừa khoản 6tr, số TK nó đây cho các thím cảnh giác:
NGÂN HÀNG ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN BIDV
28910000200248
NGUYEN THANH HAI

Các thím cho em lời khuyên xử lí để lấy lại tiền , vì số tiền này với em cũng khá lớn :sosad::sosad::sosad:
:sogood::sogood::sogood::sogood:
Cái tội, sao ko nhờ mấy con THƯ KÝ mua cho =)) ki bo tính toán vài đồng sợ con thư ký ăn chặn tiền vé =)) KẾT CUỘC bị lừa :look_down::look_down:

levissoda

Reaction score
0
kinh nghiệm mua là kêu nó đưa code, gọi lên hãng kiểm tra thông tin, coi code xuất hay chưa, xuất rồi thì thanh toán nhé