[ góc lo sợ ] nỗi kinh hãi thi viên chức

boydalat92

Reaction score
0
tình hình là em sắp thi viên chức ( qua tết ) có bác nào đã từng thi và có kinh nghiệm thi cho em chút lời khuyên với ạ. Mong các bác tâm sự thật tâm

congabbk

Reaction score
1
Không thi nhưng thấy thằng bạn thi mấy vòng, nhà bt không quan hệ đỗ thẳng top 1 lên tỉnh làm. Chắc lương cũng chưa cao luôn nhưng thấy sáng lạn quá :sexy:

Gửi từ Samsung SM-N920P bằng vozFApp

boydalat92

Reaction score
0
Khó đấy. Nhiều người im im nhưng họ luồn cửa sau sao mình biết. Kiểu đó mới là cao nhân. Chứ em nghĩ tốp 1 không dễ đâu

buttham

Reaction score
0
Một đống lý thuyết quy định, quy chế, luật lệ... các thứ, học bục mặt ra. Bạn có trong diện quy hoạch rồi thì auto đỗ thôi, còn ko thì tự tìm đường cứu nước đi, học ko ăn thua đâu
Trước mình thi đc vì cơ quan đang có nhu cầu tuyển nên ăn may đỗ thôi, nhưng lương thấp quá bỏ ra đi phụ hồ lâu rồi

Gửi từ CrackBerry Keyone bằng vozFApp

boydalat92

Reaction score
0
Bên mình thi 1 bài thực hành duy nhất. Cái mình sợ là cái cảm xúc người chấm mình. Có khi nào người chấm được kín trước là ông nào, ông nào đỗ không nhỉ. Vì chỉ tuyển có 4 mà hồ sơ nộp đến cả mấy chục rồi.

phuong934

Reaction score
0
Đánh bóng đủ rồi lên k lo lắng. T năm sau cũng vào viên chức hoặc công chức.

USB 3.0

Reaction score
0
Mới thi xong, và cho mình chửi chết cha thằng nào bảo cứ thi mà đỗ.
Nhà nghèo cũng phải vay mượn miễn sao trên 200 củ.
Giá chung rồi.

USB 3.0

Reaction score
0
boydalat92 said:
Bên mình thi 1 bài thực hành duy nhất. Cái mình sợ là cái cảm xúc người chấm mình. Có khi nào người chấm được kín trước là ông nào, ông nào đỗ không nhỉ. Vì chỉ tuyển có 4 mà hồ sơ nộp đến cả mấy chục rồi.
trước khi thi 1 tháng đã biết mẹ rồi, ngồi đấy mà lo sợ.:gach:.

Thành thật cũng khuyên các bạn nếu không phải vì gia đình, vì bất đắc dĩ thì không nên.

Vào đó nhục như chó, kể cả mình có năng lực cũng phải luồn cúi, đút lót bọn chó kia mới được sắp xếp cái chỗ làm tươm tất.
Kiểu như đéo cần biết mày có làm được hay không, chỉ cần phong bì dày.

Demacia2214

Reaction score
4
congabbk said:
Không thi nhưng thấy thằng bạn thi mấy vòng, nhà bt không quan hệ đỗ thẳng top 1 lên tỉnh làm. Chắc lương cũng chưa cao luôn nhưng thấy sáng lạn quá :sexy:
Gửi từ Samsung SM-N920P bằng vozFApp
Nó đi cửa sau có cứt mà ông biết dc
Gửi từ HUAWEI INE-LX2 bằng vozFApp

abc135790

Reaction score
0
Có thi vấn đáp không, còn thi vấn đáp ko có tiền thì auto tạch nhóe:beauty: