[Giả lập PS3] Ni No Kuni : Wrath of the white witch

mr4guns

Reaction score
3
huancao1312 said:
Có link 1 file duy nhất ko pác, tải từng file hơi ngán
Đã cập nhật lên #1
cách cài sẽ khác 1 chút, nếu ko biết cài có thể đọc kỹ trong hướng dẫn, rất đơn giản

kratosbinhcs

Reaction score
0
Game này chưa chơi được hay sao ấy, crash rất nhiều, không ổn định ( máy mình là i5 7500, gtx1060, bản rpcs mới nhất). Một số các icon khi chọn người hay đệ tử bị lỗi, được cái là nghe 5.1 hay, giả lập được cả âm thanh vòm.

mr4guns

Reaction score
3
kratosbinhcs said:
Game này chưa chơi được hay sao ấy, crash rất nhiều, không ổn định ( máy mình là i5 7500, gtx1060, bản rpcs mới nhất). Một số các icon khi chọn người hay đệ tử bị lỗi, được cái là nghe 5.1 hay, giả lập được cả âm thanh vòm.
mình có lưu ý là game dễ crash, chú ý save mà
ng khác hay crash chứ mình chơi từ bản cũ 20 tiếng crasg đúng 2 lần, đến bản mới nhất 7123 chơi 3 tiếng chưa crash lần nào
còn cái chỗ icon lỗi sao pác có chụp lại ko

XinhXinh_VN

Reaction score
0
Đứng hình do bản thân game thôi. Trên ps3 thật cũng đứng hình đấy.

Sent from HTC U Ultra using vozFApp

kratosbinhcs

Reaction score
0
mr4guns said:
ng khác hay crash chứ mình chơi từ bản cũ 20 tiếng crasg đúng 2 lần, đến bản mới nhất 7123 chơi 3 tiếng chưa crash lần nào
Lỗi icon là do mình tick vào phần Use GPU texture scaling, bỏ đánh dấu là không bị nữa:D. Hmmm Trò này combat thời gian thực phải di chuyển cả nhân vật nữa không giống turn base của Persona ... hơi lạ

mr4guns

Reaction score
3
kratosbinhcs said:
Lỗi icon là do mình tick vào phần Use GPU texture scaling, bỏ đánh dấu là không bị nữa:D. Hmmm Trò này combat thời gian thực phải di chuyển cả nhân vật nữa không giống turn base của Persona ... hơi lạ
tick đó mặc định ko có tick, do bác tick từ bản cũ thôi
mình khỏi thêm lưu ý vô hướng dẫn nữa

sang p2 nó thành game chặt chém luôn ấy chứ
nhưng nhắm khi nó oánh thì vẫn phải chọn defense hoặc dodge, rồi canh time đổi char để khỏi ăn dmg nữa nói chung thấy khó hơn turn base gốc
chơi phải chiến thuật tiết kiệm mana với máu chứ ko cắm đầu lao vào xả chiêu đc, giữ lại cái nét hay của turn base ko bị chán

llvllr30_v2

Reaction score
0
kratosbinhcs said:
thấy cái này cũng hay bác ạ, cứ chạy chạy đỡ bị bọn quái nó thông đít :shame:

mr4guns

Reaction score
3
llvllr30_v2 said:
thấy cái này cũng hay bác ạ, cứ chạy chạy đỡ bị bọn quái nó thông đít :shame:
quái xài skill AOE thì vẫn bị thông thôi, phải dừng lại bấm defense để giảm dmg nhận vào
mà lúc nó có chỉ cách canh thời gian đổi con thú để tránh dmg mà mình vẫn chưa biết cách làm

trumlinux

Reaction score
0
mr4guns said:
Tí nữa test liền game này trên pc kkk. Nhà có ps3 mà chơi trò này trên máy cứ lười lười sao ấy. Giờ giả lập upscale texture lên quick save nữa thì quá đã. Mong giả lập sớm hoàn chỉnh để chơi the last of us và uncharted bằng chuột chứ thực sự xài gamepad ko thể nào quen được, chóng mặt vl.
Sent from Xiaomi MI MAX 2 using vozFApp