plamduy

Reaction score
0
leeori222 said:
Case của em có fan hông, em đi săn quạt công nghiệp 1A, về cho nó thổi vô thùng :)), cpu e sài tản tháp t400i nhưng công nhận cái quạt hông tiện lợi thật :))), nghe nó quay ù ù mà thấy mát cả mặt r :))

Sent from Xiaomi Redmi 6 Pro using vozFApp
Mấy cái quạt đấy ồn lắm. Mình cubgx sưu tầm đầy rẫy, quạt cn, quạt sever, máy trạm, máy chiếu, mây photocopy đủ 2 bao cơ mà lúclắp PC chơi game ko dùng dc con nào. Gỡ hết ra trét Motul 300V cũng vẫn ồn. Bọn nó chất liẹu kém nên mát thì mát thật nhưng ồn vkl. Đêm đêm mà bật vợ gank thấy mẹ

leeori222

Reaction score
0
plamduy said:
Mấy cái quạt đấy ồn lắm. Mình cubgx sưu tầm đầy rẫy, quạt cn, quạt sever, máy trạm, máy chiếu, mây photocopy đủ 2 bao cơ mà lúclắp PC chơi game ko dùng dc con nào. Gỡ hết ra trét Motul 300V cũng vẫn ồn. Bọn nó chất liẹu kém nên mát thì mát thật nhưng ồn vkl. Đêm đêm mà bật vợ gank thấy mẹ
Em thì độ cái núm volume, lúc nào nóng quá mới vặn to thôi chứ để rpm nhỏ thì cũng đâu đến nổi :))

plamduy

Reaction score
0
leeori222 said:
Em thì độ cái núm volume, lúc nào nóng quá mới vặn to thôi chứ để rpm nhỏ thì cũng đâu đến nổi :))

Mình thì chơi combo quạt Artic thôi, ko màu mè gì, gió lùa ngon mà êm (nó dùng vòng bi như kiểu bạc đạn). Bọn quạt siu tầm kia thì cứ để trong góc đó, sau này có dịp j thì xài :sogood:

https://www.arctic.ac/worldwide_en/p12-pwm-pst-co.html